અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરાએ આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે ભારતમાંથી જે ખ્યાતિ મેળવી છે તે અહીંના મોટા સ્ટાર્સ માટે પણ નક્કી નથી. પ્રિયંકા આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે મોટું નામ છે. તેણીએ મેટ ગાલા ઇવેન્ટ્સમાં પણ પોતાની છબી જાળવી રાખી હતી. આ વાર્ષિક કોસ્ચ્યુમ ફેશન શોમાં, દરેક સેલિબ્રિટી પોતાનું પૂરું જોર લગાવી દે છે અને ગમે તે હોય, સમગ્ર વિશ્વના મીડિયાની નજર તેના પર સ્થિર છે. પ્રિયંકાના મેટ ગાલા પર એક નજર કરીએ વર્ષ પછી વર્ષ.

Image Credit

આ વર્ષે પ્રિયંકાએ સિલ્વર ગાઉન પહેર્યું હતું જે ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ હતું. લાંબા કોલર અને ઓફ શોલ્ડર ગાઉનમાં પ્રિયંકાએ બધાને આકર્ષ્યા. લાંબા સિલ્ક ગાઉન અને હાઈ હીલ્સ બ્લેક બૂટમાં પ્રિયંકા બાલા સુંદર લાગી રહી હતી.

Image Credit

2018 ના મેટ ગાલામાં પ્રિયંકાના લુકની ખૂબ ચર્ચા થઈ હતી. આ બર્ગન્ડી વેલ્વેટ ગાઉનમાં સોનાના મણકાથી બનેલો હૂડ હતો, જેને પ્રિયંકાએ માથા પર મૂકીને એક અનોખો દેખાવ લીધો હતો. આ વખતના મેટ ગાલા વિષય અનુસાર, પ્રિયંકાનો ગેટઅપ પરફેક્ટ હતો, જેમાં ચંદ્ર પર રેટ્રો અભિનેત્રીની હેરસ્ટાઇલ ઉમેરવામાં આવી હતી.

Image Credit

પ્રિયંકાએ પતિ નિક જોનાસ સાથે 2019 મેટ ગાલામાં હાજરી આપી હતી. હંમેશની જેમ આ વખતે પણ પ્રિયંકાએ કંઇક અલગ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો, જે ભારતીય મીડિયાને બહુ ગમ્યો ન હતો. સિલ્વર ગાઉનમાં પ્રિયંકાની સ્યાન બિંદી દંગ રહી ગઈ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.