પોર્ન વીડિયો બનાવવાના ધંધામાં ફિલ્મ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ રાજ કુન્દ્રા સામેના આરોપોને ધનબાદમાં પરણિત મિસ ઇન્ડિયા યુનિવર્સ દ્વારા વધુ મજબૂત કરવામાં આવ્યા છે. પરી પાસવાને દાવો કર્યો છે કે તે પણ રાજ કુન્દ્રા જેવી પ્રોડક્શન કંપનીથી પીડિત છે. તે પ્રોડક્શન કંપનીએ તેની સાથે પણ ગંદું કામ કર્યું હતું.

Image Credit

મિસ ઇન્ડિયા બ્રહ્માંડે કહ્યું- હું એક મોડેલ છું અને એક મોડેલ હોવાને કારણે હું ત્યાં કામ શોધવા ગઈ હતી. જ્યાં મને ઠંડા પીણામાં નશો કરીને મારો અશ્લીલ વીડિયો બનાવવામાં આવ્યો હતો. જ્યારે મને આ વિશે ખબર પડી ત્યારે મેં મુંબઈ પોલીસ પાસે જઈને ફરિયાદ કરી. આ મામલો મુંબઈ પોલીસમાં ચાલી રહ્યો છે.

હકીકતમાં, મિસ ઇન્ડિયા યુનિવર્સની ફરિયાદ પર, ધનબાદના કટરાસ પોલીસ સ્ટેશનની પોલીસે કેસ નંબર 205/21 માં તેના પતિ નીરજ પાસવાનની ધરપકડ કરી અને તેને જેલમાં મોકલી આપ્યો. પતિ સિવાય તેણે જેઠ ચંદન અને સાસુ આશા દેવી પર દહેજ સતામણીનો આરોપ લગાવ્યો છે.

Image Credit

ઝારખંડના ગુમલાની રહેવાસી આ મોડેલે મિસ ઇન્ડિયા યુનિવર્સ (2019) નો ખિતાબ જીત્યો છે. તેણીના લગ્ન કાતરસના રહેવાસી નીરજ પાસવાન સાથે થયા હતા. તેની ફરિયાદ પર તેનો પતિ જેલમાં છે. નીરજ જેલમાં ગયા પછી, તેના મોટા ભાઈ અને માતાએ મોડેલ પર વિવાદાસ્પદ રાજ કુન્દ્રા પોર્ન ફિલ્મમાં કામ કરવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો. તે નિર્દોષ લોકોને ફસાવે છે. નીરજ પાસવાન પહેલા પણ બે છોકરાઓનું ભવિષ્ય બરબાદ થઈ ગયું છે. ચંદનનો આરોપ છે કે તેને 12 વર્ષની પુત્રી પણ છે અને તેણે બે યુવકો સાથે લગ્ન કરી લીધા છે અને તેની સામે કેસ દાખલ કર્યો છે. મહિલા હોવાનો ગેરકાયદેસર લાભ લેવો.

Image Credit

પ્રિયંકા ઉર્ફે પરી પાસવાને લીલોરી મંદિર સંકુલમાં સ્થિત લક્ષ્મણ ધર્મશાળામાં પત્રકાર પરિષદ યોજી હતી અને તેના પતિ નીરજ પાસવાનના સંબંધીઓ દ્વારા લગાવવામાં આવેલા આરોપને નકાર્યો હતો. તેણીએ કહ્યું કે વિડીયો વાયરલ થયો તે સાચું છે, પરંતુ આ ઘટના એક મહિલા જૂથ દ્વારા કરવામાં આવી હતી. આની સામે મુંબઈ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ પણ નોંધાઈ છે. તેમણે કહ્યું કે ફરિયાદ બાદ રાજ કુન્દ્રાનો મામલો પણ સામે આવ્યો છે.

તેણીએ કહ્યું કે તે નીરજને બે વર્ષથી ઓળખે છે. લગ્ન પહેલા તે મારા ઘરે આવતો હતો, જેનો ફોટો અને વિડીયો મારી પાસે છે. નીરજ સાથે લગ્નની વાત જાન્યુઆરીમાં શરૂ થઈ હતી. પહેલા કાતરાના મંદિરમાં, પછી ગુમલાના જાગનાથ મંદિરમાં, નીરજના લગ્ન 26 મેના રોજ હિન્દુ રિવાજ મુજબ થયા હતા. નીરજના પરિવારના લોકોએ સંમતિથી લગ્ન કર્યા હતા, પરંતુ તેના પરિવારના સભ્યો લગ્નમાં સામેલ થયા ન હતા. લગ્ન બાદ પતિ નીરજ સહિત સાસરિયાઓએ દહેજ તરીકે પાંચ લાખ રૂપિયા અને કારની માંગણી શરૂ કરી હતી.

Image Credit

તેણે કહ્યું કે 16 જુલાઈના રોજ જ્યારે મેં ના પાડી ત્યારે સાસરિયાઓએ મારા પર હુમલો કર્યો હતો. પરીએ કહ્યું કે મેં મારા પતિ અને અન્ય લોકો સામે ન્યાય માટે કાત્રાસ પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ દાખલ કર્યો છે. તેમણે કહ્યું કે મુંબઈમાં એક ગેંગ છે જે છોકરીઓને છેતરીને વીડિયો બનાવે છે અને ખોટી રીતે વાયરલ કરે છે. હું તે કેસમાં ભોગ બનનાર છું. આ વિશે માહિતી મળ્યા પછી, મેં ન્યાય માટે ત્યાંના માલવાણી પોલીસ સ્ટેશનમાં ગેંગના સભ્યો વિરુદ્ધ એફઆઈઆર નોંધાવી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.