આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર એક તસવીર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. લોકોને તે તસવીરમાં છુપાયેલા વાઘને શોધવા પડકારવામાં આવી રહ્યો છે. જોકે આમાં બહુ ઓછા લોકો સફળ થયા છે. જો તમે પણ આ પડકાર લેવા માંગતા હો, તો નીચેની તસવીરમાં 2 વાઘ શોધો અને બતાવો.

Image Credit

ફક્ત આ ચિત્રને ધ્યાનથી જુઓ. તસવીર એક સફારી પાર્કની છે. ફોટોમાં પાર્કની સુંદરતા જોઈને તમને પણ ત્યાં જવાની ઈચ્છા થશે, પરંતુ સાવચેત રહો. આ પાર્કમાં બે વાઘ તમારી રાહ જોઈ રહ્યા છે. તમારે ક્યાંય તમારા હાથ ધોવાની જરૂર નથી. તમે કદાચ પહેલા તેમને આ ચિત્રમાં જોયા નથી, પરંતુ નજીકથી જુઓ તો તમને બે વાઘ દેખાશે.

Image Credit

આ તસવીરમાં 10 ફૂટ લાંબા અને 226 કિલોના બે ખતરનાક વાઘ છુપાયેલા છે. આ ફોટો હાલમાં સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય છે. આ ચિત્રમાં વાઘને શોધવાનું પડકારજનક છે. તે બધાને એક સાથે શોધવાનું મુશ્કેલ છે.

Image Credit

આ તસવીર સ્કોટલેન્ડના બ્લેર ડ્રમન્ડ સફારી પાર્કે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પેજ પર શેર કરી છે, જે પછી તે વાયરલ થઈ છે. જો તમે તેને શોધી શક્યા નથી, તો અહીં જુઓ, અમે કહીએ છીએ કે વાઘ ક્યાં બેઠો છે …

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *