કિંગ ઓફ પોપ માઈકલ જેક્સન (MJ) ના મૃત્યુના 12 વર્ષ બાદ હવે એક મહિલાએ એક વિચિત્ર દાવો કર્યો છે. તેમના મતે, તેણીએ માઇકલ જેક્સનના ભૂત સાથે લગ્ન કર્યા. આ કારણે, તે તેના શરીરનો ઉપયોગ નૃત્ય, ગાવા અને કૂકીઝ ખાવા માટે કરી રહ્યો છે. મહિલાએ તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો, પરંતુ એમજેએ તેનો ઇનકાર કર્યો હતો.

Image Credit

ધ ડેલી સ્ટારના અહેવાલ મુજબ કેથલીન રોબર્ટ્સ નામની મહિલા માઈકલ જેક્સનના ભૂત સાથે લગ્ન કરવાનો દાવો કરી રહી છે. તેણીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ અને ટિકટોક પર ઘણા ગાયન-નૃત્ય વિડિઓઝ શેર કર્યા છે. મહિલાનો દાવો છે કે જ્યારે તે ડાન્સ કરે છે ત્યારે માઈકલનું ભૂત તેને અંદરથી સંભાળે છે. માર્ગ દ્વારા, તેનું સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ બ્લોક કરવામાં આવ્યું છે, જેના કારણે તે હવે બ્લોગ્સ લખે છે.

Image Credit

મહિલાએ આગળ કહ્યું કે માઈકલ મારામાં હંમેશા રહે છે, આ કારણે તે તેમની સાથે રેસ્ટરૂમમાં જાય છે. તે દરેક ક્ષણને ખૂબ જ ખાસ માને છે. તેમજ તેમને લાગે છે કે તે બોજારૂપ નથી. તે જ સમયે, દરેકને આશ્ચર્ય થયું જ્યારે તેણે કહ્યું કે તે મેરિલીન મનરોનો પુનર્જન્મ છે. આ કારણે માઈકલનું ભૂત તેની નજીક આવી ગયું.

Image Credit

મહિલાના જણાવ્યા અનુસાર, તે માઈકલનું ભૂત તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવા ઈચ્છતી હતી, પરંતુ તે કોઈ પણ કિંમતે તેની સાથે સંમત નહોતી. ઘણી વખત તેણે આ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ એમજેને તે ગમ્યું નહીં. જેના કારણે તેનું ભૂત કેથલીનને ડરાવવાનો પ્રયાસ કરવા લાગ્યું. આ પછી તેને કરોળિયા અને શબના સપના આવવા લાગ્યા. મહિલાના જણાવ્યા મુજબ, ભૂત તેની ભૂલો અને ભૂલોને નિશાન બનાવી રાખે છે.

Image Credit

જ્યારે તેને આ પ્રશ્ન પૂછવામાં આવ્યો, ત્યારે માઇકલનું ભૂત તેને આખી દુનિયામાં કેમ પસંદ કર્યું, ભલે તે બંને ક્યારેય મળ્યા ન હતા. આ માટે કેથલીને કહ્યું કે મને લાગે છે કે ભલે તેઓ કાગળ પર પતિ -પત્ની ન હોય, પરંતુ તેઓ એકબીજાના સંબંધને દિલથી લે છે. તેના જીવનમાં ઉતાર -ચડાવ છે, પરંતુ તે માઇકલને પ્રેમ કરવાનું બંધ કરી શકતી નથી. તે જ સમયે, તેઓ માને છે કે તે મેરિલીન મનરોનો પુનર્જન્મ છે, જેના કારણે ભૂતએ તેને પસંદ કર્યું.

મહિલાના દાવા બાદ ઘણા લોકોએ તેની ટીકા કરી હતી. તેણે એમ પણ કહ્યું કે તે જૂઠું બોલે છે. તે પણ કેથલીન રોબર્ટ્સે જવાબ આપ્યો છે. તેણીએ કહ્યું કે આ વસ્તુ અસામાન્ય છે, જેને સાબિત કરી શકાતી નથી, પરંતુ તે સભાનપણે કહી રહી છે કે આ તેના મનની અવાજ છે અને તે 100 ટકા સાચી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *