જીવનસાથીની છેતરપિંડી સહન કરવી સહેલી નથી. પતિ છેતરપિંડી કરે કે પત્ની અન્ય ભાગીદાર માટે આ છેતરપિંડી ભૂલી જવી સહેલી નથી. ઘણી વખત ભાગીદાર શાંતિથી આ છેતરપિંડીનો ઉકેલ લાવે છે અને ક્યારેક ભાગીદાર આ છેતરપિંડીનો બદલો લેવા તૈયાર થઈ જાય છે.

Image Credit

આવો જ બદલો પતિએ તેની પત્ની પાસેથી લીધો હતો. તે પોતાની પત્નીની છેતરપીંડી સહન કરી શકતો ન હતો. દૈનિક ભાસ્કરના અહેવાલ મુજબ પતિએ છેતરતી પત્નીને રંગે હાથે પકડી લીધી હતી, ત્યારબાદ પતિએ પત્નીને પાઠ ભણાવવાનું વિચાર્યું. પત્નીને સજા કરવા માટે તેણે જે પદ્ધતિ શોધી તે જાણીને, તમારા રુંવાડા ઉભા થઈ જશે.

Image Credit

તેની પત્નીને પાઠ ભણાવવા માટે, તે સૌથી ડરામણી અને વિલક્ષણ રીત લઈને આવ્યો. તેણે પહેલા તેની પત્નીને ખૂબ માર માર્યો અને પછી તેના પ્રાઇવેટ પાર્ટમાં લાલ મરચાં નાંખ્યા. એટલું જ નહીં, બેશરમ પતિએ આવું કરતી વખતે તેની પત્નીની તસવીરો પણ લીધી. આ તસવીરો સૌપ્રથમ કાબેટ નામના ફેસબુક પેજ પર શેર કરવામાં આવી હતી.

Image Credit

ત્યારબાદ તે વધુને વધુ વાયરલ થઈ હતી. આ તસવીરો 28 એપ્રિલે શેર કરવામાં આવી હતી. લોકોએ પતિ સામે કડક કાર્યવાહીની માંગ કરી છે. લોકોએ આ ક્રૂરતા માટે પતિને સખત સજાની માંગ કરી છે. આપણે બધા છેતરપિંડી સામે છીએ, પરંતુ છેતરપિંડી માટે આવી સજાઓ માન્ય છે? સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલી આ ઘટનાના આધારે આ સમાચાર તમને આપવામાં આવી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *