હિન્દી સિનેમાની ઉભરતી અભિનેત્રી સારા અલી ખાન સોશિયલ મીડિયા પર સતત હેડલાઇન્સમાં રહે છે. સારાએ પોતાની શોર્ટ ફિલ્મ કારકિર્દીમાં મોટી છાપ બનાવી છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેમનો મજબૂત ચાહકવર્ગ છે. ઘણીવાર અભિનેત્રી પોતાની તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરતી રહે છે.

Image Credit

ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર, સારા અચાનક તેના કાર્યોને કારણે હેડલાઇન્સ બની જાય છે. ફરી એકવાર તેની સુંદરતાનો જાદુ ચાહકોના માથામાં ચી ગયો. તાજેતરમાં જ સારાનો ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે, જેમાં તેનો હોટ અને બોલ્ડ અવતાર જોવા મળી રહ્યો છે. કેટલાક આ કૃત્ય પર તેમના જીવનનો છંટકાવ કરી રહ્યા છે, જ્યારે કેટલાક તેમને તેના વિશે ટ્રોલ પણ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

હાલમાં, સારાનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે જાણી જોઈને પેપરઝીથી ચિત્રો ક્લિક કરતી વખતે અને તેના પગ બતાવતી વખતે પોતાનો સ્કર્ટ કાઢતી જોઈ શકાય છે. આ દરમિયાન સારા ફોટોગ્રાફરો સાથે પણ વાત કરી રહી છે. હાઇ સ્લિટ લાલ સ્કર્ટમાં સારાની આ સ્ટાઇલ જોઇને ઘણા સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ તેને સત્ય કહી રહ્યા છે.

Image Credit

ફોટોગ્રાફરો સારાને કહી રહ્યા છે કે આવો, આવો, તેઓ વીડિયો લઈ રહ્યા છે. સારા આ જોઈને હસવા લાગે છે અને સ્કર્ટ કાઢી નાખે છે અને તેના પગ સાથે ચિત્રો લેવાનું શરૂ કરે છે. આગળ એક ફોટોગ્રાફર તેને કહે છે કે આજકાલ સારાની કવિતા સાંભળવા મળતી નથી. જવાબમાં અભિનેત્રી એવું કહેતી જોવા મળે છે કે, નથી મળી રહ્યું? હું તેને બનાવું છું અને સારા સ્મિત આપતા આગળ વધે છે.

Image Credit

એક યુઝરે ટિપ્પણી કરી હતી કે, લેગ સ્ટંટ કરવાથી બધી મજા બગડી જાય છે. તે જ સમયે, અન્ય એક યુઝરે લખ્યું કે, છેલ્લે સ્કર્ટ સાથે શું કરવું જરૂરી નહોતું. અન્ય વપરાશકર્તાએ ટિપ્પણી કરી કે, જો તે આવરી લેવામાં આવે છે, તો આ લોકો તેને ખોલે છે. બીજી બાજુ, સારાના બચાવમાં ઘણા લોકો પણ આવ્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *