અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરા જોનાસ આ દિવસોમાં મુંબઈથી દૂર હોઈ શકે છે. પરંતુ તે હંમેશા સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેના ચાહકો સાથે જોડાયેલી રહે છે. તાજેતરમાં પ્રિયંકા ચોપરાએ નો મેકઅપ, નો ફિલ્ટર લુક સાથે પોતાની તસવીર શેર કરી છે. તસવીરમાં, તે સૂર્યની કિરણો વચ્ચે દેખાય છે. તેના પતિ નિક જોનાસની આ સુંદર તસવીરે ઘણો પ્રેમ વરસાવ્યો છે.

આ શેર કરેલી તસવીરમાં પ્રિયંકા ચોપરાએ વ્હાઈટ ટેન્ક ટોપ પહેરેલ છે અને તેના વાળ બાંધ્યા છે. આ આઉટડોર સેલ્ફીમાં પ્રિયંકા હસતી જોવા મળી રહી છે. તેમણે આ તસવીરના કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે તાજા ચહેરાની લાગણી …. તેમજ પ્રિયંકાના પતિ નિક જોનાસે આ તસવીર પર પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો છે. તેણે કોમેન્ટમાં હાર્ટ ઇમોજીની આખી શ્રેણી મૂકી.

આ દિવસોમાં નિક જોનાસ અમેરિકામાં છે અને પ્રિયંકા ચોપરા યુકેમાં શૂટિંગ કરી રહી છે. નિક જોનાસ તેના ભાઈઓ કેવિન જોનાસ, જો જોનાસ સાથે રિમેમ્બર ધ ટુર શરૂ કરવાની તૈયારી કરી રહ્યા છે. તેના કોન્સર્ટ પ્રવાસની શરૂઆત પહેલા, પ્રિયંકાએ જોનાસ ભાઈઓને મીઠી મહેફિલ પણ મોકલી હતી.

વાસ્તવમાં નિક જોનાસે તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીમાં કેકની તસવીર શેર કરી છે. આ કેક પર જોનાસ બ્રધર્સના ફોટા છપાયા હતા. તેણે આ તસવીરના કેપ્શનમાં લખ્યું, આભાર પ્રિયંકા, તમે શ્રેષ્ઠ છો, કાશ તમે અહીં હોત. તાજેતરમાં જ પ્રિયંકા ચોપરાએ સોશિયલ મીડિયા પર તેના એક ડિનરની તસવીરો પણ શેર કરી હતી. આ ચિત્રોમાં, તે લંડનમાં અભિનેતા મિશેલ યુહો, અવક્વાફિના, સાન્દ્રા ઓહ, સોનિયો મિઝુનો અને ફિલ્મ નિર્માતા પોલ ફીગ સાથે જોવા મળી રહી છે.

વાસ્તવમાં પ્રિયંકા આ દિવસોમાં લંડનમાં આગામી શો સિટાડેલનું શૂટિંગ કરી રહી છે. આ એક જાસૂસ રોમાંચક છે. આ સિવાય પ્રિયંકા ઘણા વિદેશી પ્રોજેક્ટ્સનો પણ ભાગ છે. બોલિવૂડમાં પણ તાજેતરમાં જ તેની ફિલ્મ જી લે ઝારા વિશે અહેવાલો આવ્યા છે. તાજેતરમાં પ્રિયંકાએ ન્યૂયોર્કમાં ભારતીય રેસ્ટોરન્ટ સોના શરૂ કરી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.