સૈફ અલી ખાન અને અમૃતા સિંહની પુત્રી સારા અલી ખાન 26 વર્ષની થઈ ગઈ છે. સારાનો જન્મ 12 ઓગસ્ટ, 1995 ના રોજ મુંબઈમાં થયો હતો. નાનપણથી હિરોઈન બનવાનું સપનું જોતી સારાએ નાની ઉંમરમાં સારું નામ કમાવ્યું હતું. તેણે પોતાની પહેલી ફિલ્મ કેદારનાથથી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ધ્વજવંદન શરૂ કર્યું. તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે સારા કરોડોની સંપત્તિની માલિક છે. સારા, જે પોતાના નામ અને પૈસા કમાય છે, તેની પાસે લગભગ 29 કરોડ રૂપિયાની સંપત્તિ છે. ફિલ્મો ઉપરાંત, તેણે અન્ય ઘણા સ્રોતોમાંથી પણ ઘણું કમાયું છે.

સારા અલી ખાનની કમાણી :

Image Credit

સારા અલી ખાન એક બોલીવુડ અભિનેત્રી અને મોડેલ છે. સારા અલી ખાનની નેટવર્થ 29 કરોડની આસપાસ છે. સારા અલી ખાને ફિલ્મ કેદારનાથથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી.

સારા અલી ખાને કેદારનાથ, સિમ્બા, લવ આજ કલ 2, અને કુલી નં. 1 જેવી મોટી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું. તેની આગામી ફિલ્મ અતરંગી રે 2021 માં રિલીઝ થશે. સારા અલી ખાને અક્ષય કુમાર અને ધનુષ સાથે ફિલ્મ અતરંગી રેમાં કામ કર્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

આ પછી તેણે સિમ્બા અને લવ આજ કલ 2 જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું. તેની કમાણીનો પ્રાથમિક સ્ત્રોત મોડેલિંગ અને ફિલ્મોમાં અભિનય છે.

સારાની માતા અમૃતાની સંપતિ :

Image Credit

અમૃતા સિંહ બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીની પી અભિનેત્રી છે. તેમણે 1980 ના દાયકાના અંતમાં ફિલ્મોમાં અભિનય શરૂ કર્યો. અમૃતા સિંહની નેટવર્થ આશરે 15 મિલિયન ડોલર રહેવાની ધારણા છે, તેની કમાણીનો પ્રાથમિક સ્રોત ફિલ્મોમાં અભિનયથી છે. 61 વર્ષનો અભિનેતા હજુ પણ બોલિવૂડમાં સક્રિય છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

સારા અલી ખાને તાજેતરમાં જ તેની માતા અમૃતા સિંહ સાથે વારાણસીના કાશી વિશ્વનાથ મંદિરની મુલાકાત લીધી હતી જ્યાં તે ગંગા કલા કરતી જોવા મળી હતી. સારા અલી ખાને ચાહકોને તેની સફરની ઝલક આપવા માટે તેના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ પર તસવીરો શેર કરી છે. જો કે, કેટલાક લોકોએ તેના ગંગા આરતીમાં ભાગ લેવાના નિર્ણય સામે વાંધો ઉઠાવ્યો હતો, જેના કારણે કેટલાક વિવાદો થયા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *