બોલિવૂડ અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરા એક સારી અભિનેત્રી હોવાની સાથે સાથે એક સારી ગાયિકા પણ છે. પ્રિયંકાએ માત્ર એક ગાયક તરીકે વૈશ્વિક સેલિબ્રિટી બનવાની દિશામાં પગલું ભર્યું. જુલાઈ 2012 માં, તેણે પોતાનું પહેલું સિંગલ ઇન માય સિટી લોન્ચ કર્યું, જેણે તેને ભારે લોકપ્રિયતા મેળવી. બાય ધ વે, પ્રિયંકા પહેલેથી જ ગાવાની શોખીન હતી અને તેનો એક પુરાવો તાજેતરમાં સામે આવ્યો છે.

તાજેતરમાં, પ્રિયંકાની પહેલી ફિલ્મ થમિઝાનના સંગીત નિર્દેશક ડી ઇમ્માને પ્રિયંકાની જૂની તસવીર શેર કરી છે જેમાં અભિનેત્રી તેના પ્રથમ રેકોર્ડિંગ સત્રમાં ગાયક તરીકે જોવા મળી રહી છે. તસવીરમાં પ્રિયંકા સફેદ ટોપ અને બ્લેક બોટમમાં જોવા મળી રહી છે. તે તેનું રેકોર્ડિંગ કરી રહી છે અને ઇમ્માન તેનું નિર્દેશન કરી રહી છે. ઉમ્માને આ તસવીર શેર કરી અને લખ્યું, નોસ્ટાલ્જિક ચિત્ર, લગભગ બે દાયકા પહેલાનું હોવું જોઈએ. થમિઝાનમાં પ્રિયંકા સિંગર તરીકે ડેબ્યૂ કરી રહી છે.

જણાવી દઈએ કે થામિઝાન 2002 માં રિલીઝ થઈ હતી. તે એક તમિલ ફિલ્મ હતી જેમાંથી પ્રિયંકાએ પહેલી વાર ફિલ્મી દુનિયામાં પગ મૂક્યો હતો. તે તેમાં અભિનેતા વિજય સાથે મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી. પ્રિયંકાએ ધ હીરો: લવ સ્ટોરી ઓફ એ જાસૂસથી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો જે 2003 માં રિલીઝ થઈ હતી.

જોકે, આ દિવસોમાં પ્રિયંકા પોતાની નવી ફિલ્મની જાહેરાતને કારણે હેડલાઇન્સમાં છે. તે અભિનેતા-ફિલ્મ નિર્માતા ફરહાન અખ્તરની ફિલ્મ ઝી લે ઝારામાં જોવા મળશે, જેમાં કેટરિના કૈફ અને આલિયા ભટ્ટ પણ જોવા મળશે. આ ફિલ્મ આવતા વર્ષે ફ્લોર પર જશે. પ્રિયંકા તેની વ્યાવસાયિક પ્રતિબદ્ધતાને કારણે હાલમાં લંડનમાં છે. તે સિટાડેલ નામની શ્રેણીમાં કામ કરી રહી છે. આ સિવાય તે માતા આનંદ શીલાની બાયોપિકમાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.