નિક જોનાસ અને પ્રિયંકા ચોપરા ચાહકોના પ્રિય કપલમાંથી એક છે. તાજેતરમાં, બંને ઘણા દિવસો પછી લંડનમાં મળ્યા છે. બંને સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ સક્રિય છે. અને તેઓ સમયાંતરે એકબીજા પ્રત્યેનો પ્રેમ વ્યક્ત કરતા રહે છે. આ લવબર્ડ્સની કેમિસ્ટ્રી ચાહકોને ખૂબ પસંદ આવી છે. હવે તાજેતરમાં જ નિક જોનાસે ઇન્સ્ટાગ્રામની રીલ્સ પર પ્રિયંકાનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે. જેમાં તે બાલ્કનીમાં બેઠેલી રેઈન્બોને જોતી જોવા મળે છે.

Image Credit

પ્રિયંકા આ વીડિયોમાં હંમેશની જેમ ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. તેણે તેમાં લાંબો સફેદ શર્ટ પહેર્યો છે. તે વીડિયોમાં પણ હસી રહી છે. ફ્રેન્કી વલ્લીનું ગીત વિડીયોની પૃષ્ઠભૂમિમાં વગાડતું સાંભળી શકાતું નથી. આ શેર કરતા નિકે લખ્યું કે તે સુંદર છે પ્રિયંકાચોપરા. તે જ સમયે, પ્રિયંકા ચોપરાએ પણ નિકના આ વીડિયો પર પ્રેમ વરસાવ્યો અને લખ્યું કે, બિલકુલ સાચું. તમે બિલકુલ સાચા છો.આ સાથે તેમણે હાર્ટ ઇમોજી પણ બનાવ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by NICK JONɅS (@nickjonas)

પ્રિયંકા અને નિકના ચાહકોને આ વીડિયો ખૂબ પસંદ આવી રહ્યો છે. એક ચાહક પર ટિપ્પણી કરતા લખ્યું, ઓહ કેવો પ્રેમાળ પતિ. બીજાએ લખ્યું કે, તમે બંને એક સાથે સુંદર લાગે છે. ઘણા ચાહકોએ તેના પર હાર્ટ ઇમોજી બનાવી છે. તે જ સમયે, પ્રિયંકાએ એક ફોટો શેર કર્યો જેમાં તેણે નિકને ગળે લગાવ્યો. આના પર તેણે લખ્યું કે તે ઘરે છે.

જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા અને નિકે ડિસેમ્બર 2018 માં લગ્ન કર્યા હતા. અને ગયા મહિને તેઓએ તેમની ત્રણ વર્ષની સગાઈની વર્ષગાંઠની ઉજવણી કરી અને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એકબીજા માટે પોસ્ટ્સ શેર કરી. જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા તેના આગામી પ્રોજેક્ટ્સના શૂટિંગ માટે કેટલાક મહિનાઓથી લંડનમાં છે. તેણે રોમેન્ટિક ડ્રામા ટેક્સ્ટ ફોર યુનું શૂટિંગ પૂર્ણ કર્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.