તેમાં કોઈ શંકા નથી કે કરીના કપૂર ખાન બોલીવુડની સાચી ફેશનિસ્ટામાંની એક છે તે જે પણ પહેરે છે તે ફેશન બની જાય છે. કેઝ્યુઅલ આઉટિંગ માટે તેમના કપડા પહેરવાથી લઈને કફ્તાન સુધીના છે. બીજી તરફ, તહેવારોની મૂડ માટે, કરીનાને સૂટ, અનારકલી, સાડી અને લહેંગા જેવા એક કરતા વધારે ભારતીય પોશાક પહેરવાનું પસંદ છે. તમે પણ આવનારી તહેવારોની સીઝનમાં કરીનાની પ્રેરણાથી ચમકી શકો છો અને તમારી સુંદરતામાં સુંદરતા ઉમેરી શકો છો.

Image Credit

કરીનાએ 2018 માં અંબાણી પરિવારની ગણેશ ચતુર્થીની પૂજામાં કાચી કેરીનો કુર્તો અને શરારા પહેર્યા હતા. તે ડિઝાઈનર સંજય ગર્ગ દ્વારા સંગ્રહ હીરમાંથી લેવામાં આવ્યો હતો. પીળા બનારસી રંગના શારા પર ગુલાબી બ્રોકેડ દુપટ્ટો પહેરીને બેબોએ તેના લુકમાં ઉમેરો કર્યો.આ સાથે તેણે આમ્રપાલી જ્વેલ્સની ઇયરિંગ્સ સાથે ગુલાબી પોટલીની થેલી પણ સાથે રાખી હતી.

Image Credit

તેના પિતરાઈ ભાઈના રોકા સમારંભમાં, કરીનાએ આ સુંદર લાલ સૂટ પહેર્યો હતો જે જોવા માટે ખૂબ જ સુંદર હતો. તેની સાથે મેચિંગ દુપટ્ટા અને લાલ ચુડીદાર પેઇન્ટ્સ હતા. ફેસ્ટિવ લુક આપવા માટે કરીનાએ સોનાની ચાંદબલી અને ગોલ્ડ પોટલી પહેરી હતી.

Image Credit

કરીનાએ તેના મનપસંદ ડિઝાઇનર મસાબાનો ગ્રીન સૂટ ઘરની પાર્ટી માટે પહેર્યો હતો જે ખૂબ સુંદર હતો. પોપટ ગ્રીન ટ્યુનિક પર ગોલ્ડ પ્રિન્ટ હતી. રૂ. 9,000 ની કિંમતના સરંજામ, બેબોએ મેટાલિક કોલ્હાપુરી ફ્લેટ, મેચિંગ ઇયરિંગ્સ અને બલ્ગારી ગોલ્ડ સર્પાઇલ ઘડિયાળ પહેરી હતી. તમે પણ કરીનાના આ લુકને સરળતાથી કોપી કરી શકો છો અને તમારા ઘરમાં કોઈ પણ ફંક્શન અને પૂજામાં સુંદર દેખાઈ શકો છો.આની મદદથી તમે સોનાનો દુપટ્ટો ધારણ કરીને લુકને આગળ વધારી શકો છો.

Image Credit

થોડા સમય પહેલા, કરીનાએ સિમર દુગ્ગલે ડિઝાઇન કરેલો શરારા સેટ પહેર્યો હતો અને તે સુંદર હતો. આ હળવા વાદળી રંગના શારારા ખુબ જ સુંદર લાગી રહ્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *