ધ ગ્રેટ ખલી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ સક્રિય છે. તે અવારનવાર તેના વીડિયો અને ફોટા શેર કરે છે. જેમાં લોકો તેને વિચિત્ર વિનંતીઓ કરે છે. આ દિવસોમાં, ખલીનો ઓટો કોફી ચલાવતો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. લોકો ખલીને ઓટો ચલાવતા જોઈ આનંદ અનુભવી રહ્યા છે.

Image Credit

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં ખલી ઓટો ચલાવતા જોવા મળે છે. જેણે પણ વીડિયો જોયો તેને આશ્ચર્ય થયું અને લોકો તેને માણવા લાગ્યા. કેટલાક લોકો માની શકતા નથી કે ખલી જેવો ઉંચો  માણસ ઓટોની નાની સીટ પર કેવી રીતે બેઠો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by The Great Khali (@thegreatkhali)

જણાવી દઈએ કે સોશિયલ મીડિયા પર એવો ટ્રેન્ડ ચાલી રહ્યો છે કે જ્યારે પણ ખલી કોઈ ફોટો કે વીડિયો શેર કરે છે ત્યારે તે વાયરલ થઈ જાય છે. આ દિવસોમાં ફરી ખલી તેના નવા વીડિયોને કારણે હેડલાઇન્સમાં છે. ખલીનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ભારે વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે ખાલી  પણ અન્ય સેલીબ્રીટીની જેમ  ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક્ટીવ રહે છે અને અવારનવાર વિડીઓ અને તસ્વીરો શેર કરે છે. ઘણી વખત ખાલી કોમેડી વિદીઓને લઈને ચર્ચાઓમાં આવે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *