બોલિવૂડ અભિનેત્રી નોરા ફતેહીએ થોડા જ સમયમાં બોલિવૂડમાં એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. જો નોરાને આ સમયે બોલિવૂડની નંબર વન ડાન્સર કહેવામાં આવે તો તે ખોટું નહીં હોય. તેના ડાન્સ સિવાય નોરા ફતેહી તેના ગ્લેમર માટે પણ જાણીતી છે. તેની સુંદરતા અને તેની શૈલીના લાખો ચાહકો છે. નોરા ફતેહીનો એક જૂનો વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં તે રજા માણી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)

આ વીડિયોમાં નોરા બિકીનીમાં સનબાથ લેતી જોવા મળી રહી છે. તે ખૂબ જ ગ્લેમરસ લાગી રહી છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ધૂમ મચાવી રહ્યો છે. નોરા તેના આ વીડિયોમાં સમુદ્ર દ્વારા જોવા મળે છે. વીડિયોમાં નોરા બીચ પર આઈસ બ્લૂ કલરની બિકીની પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે બીચ પર પવન ફૂંકાઈ રહ્યો છે અને નોરા ખૂબ જ સુંદર રીતે બિકીનીમાં પોઝ આપી રહી છે.

આ સાથે નોરા વીડિયોમાં સફેદ રંગના બાથરોબમાં જોવા મળી રહી છે. નોરાની આ શૈલી તેના ચાહકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી રહી છે અને તેઓ તેના પર ટિપ્પણી કરવાથી પોતાને રોકી શકતા નથી. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર નોરાના 30 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે. તે પોતાના ચાહકો સાથે જોડાયેલા રહેવાની કોઈ તક છોડતી નથી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)

તાજેતરમાં, નોરા ડાન્સ દિવાના શોમાં જોવા મળી હતી જ્યાં તેણે તમામ સ્પર્ધકો સાથે ખૂબ મસ્તી કરી હતી. અગાઉ તે ‘જલિમા કોકા કોલા’ ગીતમાં પણ દેખાઈ ચૂકી છે. આ ગીત ઇન્ટરનેટ પર ખૂબ હિટ થયું હતું. હંમેશની જેમ, નોરાએ તેના ડાન્સથી દરેકનું દિલ જીતી લીધું છે. નોરા ફતેહી ટૂંક સમયમાં અજય દેવગન, સંજય દત્ત અને સોનાક્ષી સિન્હા સાથે ફિલ્મ ‘ભુજ: ધ પ્રાઈડ ઓફ ઈન્ડિયા’માં જોવા મળશે, જેનું ટ્રેલર તાજેતરમાં જ રિલીઝ થયું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *