અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ ઉદ્યોગપતિ રાજ કુન્દ્રા અશ્લીલ વીડિયો બનાવવા અને સોશિયલ મીડિયા પર અપલોડ કરવા બદલ 19 જુલાઈ સુધી પોલીસ કસ્ટડીમાં છે. શિલ્પા શેટ્ટી અને તેની બહેન શમિતા શેટ્ટી સતત રાજ કુન્દ્રાનો બચાવ કરી રહ્યા છે. પરંતુ તેઓ નફરત કરનારાઓનો પણ સામનો કરી રહ્યા છે. તાજેતરમાં, ઇટી ટાઇમ્સ સાથે વાત કરતી વખતે, શમિતાએ હેટર્સના તમામ પ્રશ્નોના જવાબ આપ્યા.

Image Credit

શમિતા શેટ્ટી ઘણીવાર પોતાની દોષરહિત શૈલી માટે જાણીતી છે. તે રૂપેરી પડદા પરથી ગુમ થઈ શકે છે પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર સક્રિય રહે છે, તેણી ઘણી વખત તેની બહેન શિલ્પા સાથે પણ જોવા મળે છે, બંને બહેનો વચ્ચે ખૂબ જ સારી બોન્ડિંગ છે.

શમિતાને રાજ અને શિલ્પા સાથે પાર્ટી કરતા પણ જોઈ શકાય છે. આ જ કારણ છે કે રાજ જેલમાં ગયા ત્યારથી તેને સોશિયલ મીડિયા પર શિલ્પા સાથે ટ્રોલ કરવામાં આવી રહ્યો છે. ઘણા લોકો આરોપ લગાવી રહ્યા છે કે શમિતા તેની બહેન અને ભાભી સાથે રહે છે જેના કારણે તે આરામદાયક જીવન જીવી રહી છે.

Image Credit

જ્યારે શમિતાને આ મામલે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે આ બધી અફવાઓનો યોગ્ય જવાબ આપ્યો. શમિતાએ કહ્યું કે ‘સૌથી પહેલા તે સ્પષ્ટ કરવા માંગે છે કે તે પોતાની સંભાળ રાખી શકે છે.’ તેમણે આ તમામ આરોપોને નકાર્યા હતા.

ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન શમિતાને એ પણ પૂછવામાં આવ્યું કે જ્યારે તેની સરખામણી શિલ્પા શેટ્ટી સાથે કરવામાં આવે ત્યારે તેને કેવું લાગે છે. આ અંગે શમિતાએ કહ્યું કે ‘હું હંમેશા મારી બહેન જેવી બનવા માંગતી હતી, પરંતુ જ્યારે કોઈ તેના જેવા બનવાની વાત કરે છે ત્યારે મને ખરાબ લાગતું નથી, પરંતુ આશ્ચર્યની વાત છે કે લોકો બે માનવીઓ પાસેથી સમાન સિદ્ધિઓ મેળવવા વિશે પણ વિચારે છે. કેવી રીતે તમે કરી શકો છો?’
Image Credit

શમિતા શેટ્ટીએ શાહરુખ-એશ્વર્યા સ્ટારર ફિલ્મ મોહબ્બતેંથી ડેબ્યૂ કર્યું હતું. આ પછી તે ‘મેરે યાર કી શાદી’, ‘રોકડ’, ‘ઝહેર’, ‘ફરેબ’, ‘બેવફા’ જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળી. પરંતુ કોઈ નોંધપાત્ર સફળતા પ્રાપ્ત કરી શક્યા નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *