રાજ કુન્દ્રા હાલમાં 14 દિવસની ન્યાયિક કસ્ટડીમાં છે. 28 જુલાઈએ ટ્રાયલ કોર્ટે રાજ કુન્દ્રાની જામીન અરજી ફગાવી દીધી હતી. હવે પોર્નોગ્રાફી કેસમાં ઘણી અભિનેત્રીઓ રાજ કુન્દ્રાની એપ હોટશોટ સામે ખુલ્લેઆમ બહાર આવી છે. આ કેસમાં રાજ કુન્દ્રા પર અશ્લીલ ફિલ્મો બનાવવા અને પ્રકાશિત કરવાનો આરોપ લાગ્યો છે. શર્લિન ચોપરાએ તેના પર ગંભીર આરોપો પણ લગાવ્યા છે. રાજ કુન્દ્રાએ તેની સાથે જાતીય શોષણ કર્યું હોવાનો પણ દાવો કર્યો હતો.

Erlin

Image Credit

ETimes માં પ્રકાશિત સમાચાર અનુસાર, શર્લિન ચોપરા પોર્નોગ્રાફી કેસમાં પોતાનું નિવેદન નોંધવા માટે મુંબઈ ક્રાઈમ બ્રાન્ચ સમક્ષ હાજર થઈ હતી. તેણે એપ્રિલ 2021 માં રાજ કુન્દ્રા વિરુદ્ધ જાતીય સતામણીની FIR નોંધાવી હતી. તેમની સામે ભારતીય દંડ સંહિતાની અનેક કલમો હેઠળ કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો. અભિનેત્રીએ રાજ પર ઘણા ગંભીર આરોપો લગાવ્યા હતા.

Image Credit

શર્લિન ચોપરાએ તેના નિવેદનમાં કહ્યું કે રાજ કુંદ્રાએ તેના ઇનકાર બાદ પણ તેને બળજબરીથી ચુંબન કરી રહી હતી. તેમજ શર્લિનએ દાવો કર્યો હતો કે તે પરિણીત પુરુષ સાથે આવા સંબંધ રાખવા માંગતી નથી. આના પર રાજે શર્લિનને કહ્યું કે પત્ની શિલ્પા શેટ્ટી સાથેના તેના સંબંધો સારા નથી, એટલે કે સંબંધો બગડી ગયા છે. શર્લિન કહે છે કે રાજને કહ્યું કે શિલ્પા સાથેના સંબંધોમાં કડવાશને કારણે રાજએ કહ્યું કે તે મોટાભાગે ટેન્શનમાં રહેતો હતો.

શર્લિન ચોપરાએ વધુ વિગતવાર જણાવ્યું કે તેણે રાજ કુન્દ્રાને રોકવાનું કહ્યું કારણ કે તે ડરી ગઈ હતી. જ્યારે તે થોડી વાર સુધી ન હલ્યો ત્યારે શર્લિન તેને કોઈક રીતે ધક્કો મારીને વોશરૂમમાં ગઈ. તમને જણાવી દઈએ કે, 19 જુલાઈના રોજ રાજની ધરપકડ બાદ મુંબઈ પોલીસે પણ રાજના ઘરે દરોડા પાડ્યા હતા અને થોડા દિવસો પહેલા પત્ની અને અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીની પૂછપરછ કરી હતી.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, મહારાષ્ટ્ર સાયબર સેલે શર્લિન ચોપરા અને પૂનમ પાંડેના નિવેદનો પહેલાથી જ નોંધ્યા હતા. રાજ કુન્દ્રા સામે આ વર્ષે ફેબ્રુઆરીમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો, ત્યારબાદ ક્રાઈમ બ્રાંચની ટીમે તેની ધરપકડ કરી હતી. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, શર્લિન ચોપરાનું કહેવું છે કે, રાજ કુન્દારા જ તેને પુખ્ત ઉદ્યોગમાં લાવ્યા હતા. શર્લિન ચોપરાને દરેક પ્રોજેક્ટ માટે 30 લાખ રૂપિયાનું પેમેન્ટ મળતું હતું. શર્લિનના જણાવ્યા અનુસાર, તેણે આવા 15 થી 20 પ્રોજેક્ટ કર્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *