અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી અને રાજ કુન્દ્રા આ દિવસોમાં વિવાદોમાં છે. જો કે, આજે અમે તમને તેના કોઈપણ વિવાદો વિશે નહીં પરંતુ વાસ્તવિક જીવન સાથે જોડાયેલી એક ઘટના વિશે જણાવીશું, જેને સાંભળીને તમે પણ ચોંકી જશો. હા, મામલો આ પ્રકારનો છે, મીડિયા રિપોર્ટ મુજબ વર્ષ 2009 માં રાજ કુન્દ્રાએ 100 કરોડ રૂપિયામાં આઈપીએલની ટીમ ખરીદીને શિલ્પા શેટ્ટીને વેલેન્ટાઈન ડેની ભેટ આપી હતી. હા, 2009 માં રાજ અને શિલ્પા રાજસ્થાન રોયલ્સ ટીમના સહ-માલિક બન્યા.

Image Credit

તેને વેલેન્ટાઇન ડેની ભેટ તરીકે ખરીદ્યો હતો.ત્યારબાદ શિલ્પાએ એક મીડિયા ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે તે રાજની બુદ્ધિશાળી બિઝનેસ સ્ટ્રેટેજીનો એક ભાગ છે. જ્યારે આર્થિક મંદી દરમિયાન અભિનેત્રીને 100 કરોડ રૂપિયાના રોકાણ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું હતું કે, જ્યારે રોકાણ કરતી વખતે તમને ડર ન લાગે ત્યારે રોકાણ બુદ્ધિશાળી બને છે.

Image Credit

 

બિલકુલ ડરશો નહીં કારણ કે રાજસ્થાન રોયલ્સ એક મહાન ટીમ છે અને જેમ મેં કહ્યું, આર્થિક મંદી હોય, ગમે તે થાય, ક્રિકેટ ક્યારેય સ્ટાઇલની બહાર રહેશે નહીં. દરમિયાન, પત્રકાર શિલ્પાને કહે છે કે રાજ કહે છે કે રાજસ્થાન રોયલ્સ શિલ્પા માટે વેલેન્ટાઇન ડેની ભેટ છે અને પૂછે છે કે શું તે આ હાજરથી ખુશ છે? આ સવાલના જવાબમાં શિલ્પાએ કહ્યું, ‘તે ખૂબ જ મોંઘી ભેટ છે, મારે ખૂબ ખુશ થવું જોઈએ’.

Image Credit

આમ કહીને અભિનેત્રી મોટેથી હસવા લાગે છે. તે જ સમયે, રાજ કુન્દ્રાએ આ વિશે મીડિયા સાથે વાત કરતા કહ્યું હતું કે, ‘ભેટ મારી બાજુથી નથી, તે તેની (શિલ્પા શેટ્ટી) તરફથી પણ છે. તેથી આ આપણા બંને માટે પરસ્પર ભેટ છે અને મને ખાતરી છે કે વેલેન્ટાઇન ડે પર અમારા બંને માટે આ અત્યાર સુધીની સૌથી મોંઘી ભેટ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો. 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *