રાજ કુન્દ્રાની 19 જુલાઈએ પોર્ન સામગ્રી બનાવવા અને અપલોડ કરવા બદલ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. ત્યારથી અત્યાર સુધી રાજ કુન્દ્રા પોલીસ કસ્ટડીમાં છે. તે જ સમયે, તેઓ જેટલી મુશ્કેલીનો સામનો કરી રહ્યા છે, તેટલી જ મુશ્કેલી તેમના પરિવાર માટે વધી છે. શિલ્પા શેટ્ટી પણ આ દિવસોમાં ઘણી સમસ્યાઓ સાથે સંઘર્ષ કરી રહી છે. જોકે, હવે તેને ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીનો પણ ઘણો સપોર્ટ મળી રહ્યો છે. હવે અભિનેતા આર માધવન શિલ્પાના સમર્થનમાં આવ્યા છે.

Image Credit

શિલ્પા શેટ્ટીને ઈન્ડસ્ટ્રી તરફથી પહેલેથી જ ઘણો સપોર્ટ મળ્યો છે. અને હવે આર માધવન તેમના સમર્થનમાં આવ્યા છે. શિલ્પાની પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરતા તેણે લખ્યું – તમે મજબૂત છો અને તેથી જ હું માનું છું કે તમે આ પડકારને ગૌરવ સાથે પાર પાડશો. અમારી પ્રાર્થના તમારા પરિવાર સાથે છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે શિલ્પા શેટ્ટીએ બે દિવસ પહેલા એક લાંબી અને પહોળી પોસ્ટ મૂકી હતી. જેમાં તેણીએ લખ્યું હતું કે તે મુંબઈ પોલીસ પર ભરોસો રાખે છે અને તપાસમાં સંપૂર્ણ સહકાર આપી રહી છે, પરંતુ સાથે સાથે તેણે મીડિયાને પણ વિનંતી કરી કે તે આ સમયે તેની અને તેના પરિવારની ગોપનીયતાનું ધ્યાન રાખે. શિલ્પાની આ પોસ્ટ ખૂબ વાયરલ થઈ હતી. તે જ સમયે, ઉદ્યોગના તેમના સાથીઓએ આ પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરી અને શિલ્પા માટે તેમનો ટેકો વ્યક્ત કર્યો.

રાજ કુન્દ્રાની 19 જુલાઈની સાંજે ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, પોલીસે પહેલા રાજ કુંદ્રા વિરુદ્ધ ઘણા પુરાવા રજૂ કર્યા અને ત્યારબાદ રાજ કુંદ્રાને કસ્ટડીમાં લેવામાં આવ્યા. તેના જામીન માટે સતત પ્રયાસો કરવામાં આવી રહ્યા છે પરંતુ હાલમાં તે 14 દિવસ માટે ન્યાયિક કસ્ટડીમાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *