પોર્ન વીડિયો કેસમાં રાજ કુન્દ્રા કેસ બાદ અભિનેત્રી ગેહના વશિષ્ઠના નામની ઘણી ચર્ચા છે. જ્વેલે રાજ કુન્દ્રાને પણ ખુલ્લેઆમ ટેકો આપ્યો અને કહ્યું કે તે પોર્ન નહીં, પણ ઈરોટિકા બનાવતો હતો. અને હવે આ સમજાવવા માટે જ્વેલ તેના ઈન્સ્ટા લાઈવ પર નગ્ન ચાહકોની સામે આવી.

જ્વેલનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વિડીયોમાં, જ્વેલે પોતે જ કબૂલાત કરી છે કે તેણે એક પણ કપડું પહેર્યું નથી. તેણે લોકોને પૂછ્યું, શું હું વલ્ગર જેવો દેખાઉં છું? શું તમને લાગે છે કે આ પોર્ન છે?

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Gehana Vasisth (@gehana_vasisth)

જ્વેલે કહ્યું કે મિત્રો વચ્ચે, ‘હું તમારા બધાની સામે લાઈવ બેઠો છું, મને કહો કે શું હું વલોગર રહ્યો છું કે સસ્તી દેખાઉં છું. અથવા તે ગમે ત્યાંથી લાગે છે કે તમે પોર્નની શ્રેણીમાં ગણી શકો છો. મારો વિશ્વાસ કરો કે મેં કંઈ પહેર્યું નથી. પરંતુ તેમ છતાં તમે તેને પોર્નની શ્રેણીમાં ગણતા નથી. પણ બાકીના વિડીયોમાં જ્યાં હું સરસ કપડાં પહેરું છું. હજુ પણ તેને પોર્ન કહે છે. આ ખોટું છે. દરેક જણ કહી રહ્યું છે કે મેં પોર્ન શૂટ કર્યું છે અને હવે મેં કંઈ પહેર્યું નથી, તેથી તમે તેને પોર્ન નથી કહેતા ‘આ પછી ગેહનાએ કહ્યું કે દંભની હદ હોય છે.

આ વીડિયો સાથે જ્વેલે કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘કપડાં વગર જીવો, હું આ વીડિયોમાં કપડાં વગર જીવું છું પણ કોઈ તેને પોર્ન નથી કહેતું, પણ જ્યારે હું કપડાં પહેરું છું ત્યારે કેટલાક લોકો તેને પોર્ન કહે છે.’

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Gehana Vasisth (@gehana_vasisth)

હકીકતમાં, પોર્ન વીડિયો કેસમાં રત્ન પણ કડક થઈ રહ્યું છે, તેથી તે સતત પોતાનો બચાવ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. થોડા સમય પહેલા જવેલ જામીન બાદ બહાર આવ્યો છે. તે કહે છે કે તેણે ક્યારેય પોર્ન શૂટ નથી કર્યું. તે જ સમયે, થોડા દિવસો પહેલા, તેણે મુંબઈ પોલીસ પર ગંભીર આક્ષેપો પણ કર્યા હતા.

ગેહનાએ કહ્યું કે ફેબ્રુઆરી મહિનામાં મુંબઈ પોલીસે તેના પર એકતા કપૂર અને રાજ કુન્દ્રાના નામ માટે દબાણ કર્યું હતું. એટલું જ નહીં, ઈન્ડિયા ટુડેને આપેલા ઈન્ટરવ્યૂમાં તેમણે દાવો કર્યો હતો કે ધરપકડ ટાળવા માટે તેમની પાસેથી 15 લાખ રૂપિયાની માંગણી કરવામાં આવી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Gehana Vasisth (@gehana_vasisth)

અહીં શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ રાજ કુન્દ્રા પણ આ કેસમાં પોલીસ કસ્ટડીમાં છે. તેના પર અશ્લીલ ફિલ્મો બનાવવા અને તેને ડિજિટલ એપ પર મૂકવાનો આરોપ છે. મુંબઈ પોલીસનું કહેવું છે કે તેમની પાસે રાજ વિરુદ્ધ મજબૂત પુરાવા છે

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *