અભિનેતા અર્જુન કપૂર, જે અવારનવાર પોતાની લવ લાઈફને લઈને ચર્ચામાં રહે છે, તેણે હવે તેની ઈન્સ્ટા સ્ટોરી પર પોતાના લેડી લવ એટલે કે મલાઈકા અરોરાનો વીડિયો શેર કર્યો છે. આ સાથે, તેને કેપ્શન આપતાં અર્જુને લખ્યું – હવે વધુ રાહ નથી જોઈ શકતો!

Image Credit

હકીકતમાં, તાજેતરમાં, મલાઈકા અરોરાએ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો હતો અને કહ્યું હતું કે તે ટૂંક સમયમાં ફૂડ મિલ્સ સાથે સંકળાયેલ ન્યૂડ મીલ લોન્ચ કરવા જઈ રહી છે. મલાઈકા 11 ઓગસ્ટના રોજ પોતાનો નવો પ્રોજેક્ટ લોન્ચ કરશે. હવે અર્જુન કપૂરે ઈન્સ્ટા સ્ટોરી પર મલાઈકાની આ જાહેરાતની ઝલક શેર કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

અભિનેતા અર્જુન કપૂરની આ શૈલી તેના ચાહકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી રહી છે અને તે તેના પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા પણ આપી રહ્યો છે. અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરા અવારનવાર પોતાના સંબંધોને લઈને ચર્ચામાં રહે છે અને દરેક જગ્યાએ સાથે જોવા મળે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

જણાવી દઈએ કે મલાઈકા અને અર્જુન ઘણા લાંબા સમયથી સંબંધમાં છે અને અવારનવાર ચર્ચાઓ બનાવે છે. આમ તો ઘણી વખત તેના લગ્નના સમાચારો સામે આવ્યા છે પરંતુ બંનેમાંથી એકેયે હજુ સ્પષ્ટ કર્યું નથી કે બંને ક્યારે લગ્નના બંધનમાં બંધાશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *