મહારાષ્ટ્ર નવનિર્માણ સેનાના વડા રાજ ઠાકરેનું એક નિવેદન આ દિવસોમાં સમાચારોમાં છે. રાજ ઠાકરે આ દિવસોમાં પૂણેના ત્રણ દિવસીય પ્રવાસ પર છે. બુધવારે, જ્યારે મીડિયાકર્મીઓએ રાજ ઠાકરેની તસવીરો લેવાનું શરૂ કર્યું, ત્યારે તેઓએ અશ્લીલ ફિલ્મો બનાવવાના આરોપસર ધરપકડ કરાયેલા રાજ કુંદ્રાની એક મજાક ઉઠાવી હતી, અને કહ્યું હતું કે, “હું કોઈ રાજ કુંદ્રા છું કે તું મારા ફોટા લે છે.”

Image Credit

હકીકતમાં, રાજ ઠાકરે આગામી મ્યુનિસિપલ ચૂંટણીઓની તૈયારી માટે પાર્ટીની વ્યૂહરચના તૈયાર કરવા પુણે પહોંચ્યા હતા. તે જ સમયે, મીડિયાએ તેનો ફોટો લેવાનું શરૂ કર્યું. પરંતુ રાજ ઠાકરેને ફરીથી અને ફરીથી તેના ફોટોગ્રાફ્સ લેવાનું પસંદ ન હતું અને મજાકમાં કહ્યું, ‘હું કોઈ કુંદ્રા હો, તમે મારા ચિત્રો કેમ ક્લિક કરી રહ્યા છો?’

તેના આ નિવેદનની હવે ચારે બાજુ ચર્ચા થઈ રહી છે. તે સોશ્યલ મીડિયા પર પણ ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે.

Image Credit

આપને જણાવી દઈએ કે શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ રાજ કુંદ્રાને થોડા દિવસો પહેલા મુંબઇ પોલીસે અશ્લીલ ફિલ્મો બનાવવા અને એપ પર અપલોડ કરવા બદલ ધરપકડ કરી હતી. તેની ધરપકડ પછી, ફક્ત તેની બધે જ ચર્ચા થઈ રહી છે. આપને જણાવી દઈએ કે રાજની ધરપકડ બાદ આ કેસમાં ઘણા ચોંકાવનારા ખુલાસા થયા છે. અને તે આ સમગ્ર કેસમાં મુખ્ય આરોપી છે. એટલું જ નહીં કોર્ટે બુધવારે તેમની જામીન અરજી પણ નામંજૂર કરી દીધી છે.

Image Credit

આ સાથે જ આ નિવેદન પહેલા રાજ ઠાકરેનું બીજું નિવેદન પણ હેડલાઇન્સમાં હતું. જેમાં તેને માસ્ક પહેરવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું. આના પર ઠાકરેએ કહ્યું હતું કે, હું પહેરતો નથી, હું માસ્કનો ઉપયોગ કરતો નથી. ઘણા દિવસોથી તેઓ તેમના આ નિવેદનને લઈને વિવાદોમાં ઘેરાયેલા હતા. કારણ કે તે સમયે કરણોનો પાયમાલ ચાલુ જ હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *