બોલીવુડ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ રાજ કુંદ્રાને અશ્લીલ વીડિયો બનાવવા અને સ્ટ્રીમ કરવા બદલ મુંબઈ પોલીસની ક્રાઈમ બ્રાંચે ધરપકડ કરી છે. ત્યારબાદ ઘણા લોકો શિલ્પા અને રાજ કુંદ્રાના સમર્થનમાં બહાર આવ્યા છે. તેમાં રાખી સાવંત અને ગેહાના વશિષ્ઠ પણ શામેલ છે. હવે તેના માર્ગદર્શક અને નિર્માતા રતન જૈન અભિનેત્રીને ટેકો આપવા આગળ આવ્યા છે.

Image Credit

રતન જૈન અને શિલ્પા તાજેતરમાં જ એક ફિલ્મમાં સાથે કામ કરી ચૂક્યા છે અને અગાઉ ‘હથિયાર’ (2002) અને ‘ધડકન’ (2000) જેવી ફિલ્મોમાં સાથે કામ કરી ચૂક્યા છે. શિલ્પા શેટ્ટીની બાજુ લેતા અને તેના દુખ પ્રત્યે સહાનુભૂતિ દર્શાવતા તેમણે કહ્યું કે, ‘હું જેટલી શિલ્પાને જાણું છું, તે આવું કશું કરશે નહીં. હું ખરેખર તે કહી શકતો નથી કે તે ખરેખર તેના પતિના વ્યવસાય વિશે કેટલી જાણે છે, પરંતુ મને નથી લાગતું કે તે શામેલ છે.

Image Credit

રતન જૈને વધુમાં કહ્યું, ‘કુટુંબના કોઈ પણ સભ્યએ આવું કામ ન કરવું જોઈએ અને જેટલું હું શિલ્પાને જાણું છું, તે આવું કામ કરશે નહીં. પરંતુ, તે એજન્સીઓ પર છોડી દેવી જોઈએ જે આ મામલાની તપાસ કરી રહી છે. શિલ્પા શેટ્ટીએ હજી સુધી તેના પતિ રાજ કુંદ્રા ઉપર અશ્લીલ આક્ષેપો અંગે કોઈ ટિપ્પણી કરી નથી.

Image Credit

રાજ કુંદ્રીની ધરપકડ બાદ, શોધ અને તપાસની કાર્યવાહી દરમિયાન પોલીસને શિલ્પા શેટ્ટી પર પણ શંકા છે. પરંતુ, અભિનેત્રીની નજીકના સૂત્રો કહે છે કે તેની ઉન્મત્ત પ્રતિક્રિયાના અહેવાલો સાચા નથી. તેમણે કહ્યું છે કે આવી મીડિયા અટકળોમાં કોઈ સત્ય નથી.

 

રાજ કુંદ્રાની જામીન અરજીને ટ્રાયલ કોર્ટે નામંજૂર કરી દીધી હતી અને તેઓ જલ્દીથી સેશન્સ કોર્ટમાં ખસેડવાની સંભાવના છે. તે 14 દિવસ ન્યાયિક કસ્ટડીમાં રહી શકે છે. અગાઉ, તેને 27 જુલાઈ સુધી ન્યાયિક કસ્ટડીમાં રાખવામાં આવ્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *