‘ભાભીજી ઘર પર હૈં’ ફેમ સૌમ્યા ટંડનને ક્લાસિકલ ડાન્સ પસંદ છે. અભિનેત્રી ઘણીવાર તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર ડાન્સ વીડિયો શેર કરતી જોવા મળી છે. તાજેતરમાં જ અભિનેત્રીએ એક પોસ્ટ મૂકી છે, જેમાં તે બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર કરીના કપૂર ખાનની ફિલ્મ ‘જબ વી મેટ’ના’ આગે જબ તુમ ઓ સઝના ‘ગીત પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. આ ફિલ્મમાં કરિના સાથે શાહિદ કપૂર હતો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Saumya Tandon (@saumyas_world_)

સફેદ અનારકલી ડ્રેસમાં સૌમ્યા ટંડન સુંદર લાગી રહી છે. અભિનેત્રીની શૈલી જોઇને ચાહકો તેની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. સૌમ્યાએ આ પોસ્ટને કેપ્શન આપીને લખ્યું, ‘મુંબઇના સુંદર વાતાવરણમાં મારું એક પ્રિય ગીત. આ વાદળ, આ પવન, આ સુંદર આંખો અને મારું હૃદય. કોરિયોગ્રાફ @deveshmirchandani #monsoon #monsoonsong #reelsvideo #reelsindia (sic).” જણાવી દઈએ કે સૌમ્યાએ ‘ભાભીજી ઘર પર હૈં’માં અનિતા ભાભીની ભૂમિકા ભજવી હતી. હાલમાં, અભિનેત્રી ઘરે પરિવાર સાથે થોડોક સમય ગાળી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Saumya Tandon (@saumyas_world_)

અગાઉ સૌમ્યા ટંડન નકલી રસીથી રસી લેવાની ચર્ચામાં આવ્યો હતો. અભિનેત્રીએ આ વાતને નકારી હતી અને કહ્યું હતું કે ‘કેટલાક મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં એવો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે મને થાણેમાં કોવિડ રસીનો પહેલો ડોઝ બનાવટી રીતે મળ્યો હતો, જે ખોટું છે. આ બધા અહેવાલો ખોટા છે. મને મારા ઘરની નજીકના કેન્દ્રમાં આપવામાં આવતી રસીનો પ્રથમ ડોઝ મળ્યો હતો અને તે માટેની સમગ્ર પ્રક્રિયાને હું અનુસરું છું. કૃપા કરીને આવા અનરિફાઇડ અહેવાલો અને દાવાઓમાં વિશ્વાસ ન કરો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Saumya Tandon (@saumyas_world_)

ટીવી સીરિયલ ‘ભાભી જી ઘર પર હૈં’માં તે છેલ્લા 5 વર્ષથી અનિતા ભાભીની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી. ગયા વર્ષે તેણે આ શો છોડી દીધો હતો. સૌમ્યા ટંડન ટીવી સીરિયલ ‘Desસા દેસ હૈ મેરા’ થી અભિનયની શરૂઆત કરી હતી. તે ફિલ્મ ‘જબ વી મેટ’માં જોવા મળી છે. આ પછી તે ‘કોમેડી સર્કસ’, ‘ડાન્સ ઈન્ડિયા ડાન્સ’ જેવી સિરિયલોમાં હોસ્ટની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી, પરંતુ સૌમ્યા ટંડન સીરીયલ ‘ભાભી જી ઘર પર હૈં’ માં અનિતા ભાભીના પાત્ર સાથે લોકપ્રિયતાની ટોચ પર પહોંચી ગઈ હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *