ફિલ્મ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ અને ઉદ્યોગપતિ રાજ કુંદ્રા અશ્લીલ ફિલ્મો બનાવવા બદલ ધરપકડ થયા બાદ આ દિવસોમાં પોલીસ કસ્ટડીમાં છે. આ બધાની વચ્ચે અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી પણ નિરાંતે ટ્રોલનો લક્ષ્યાંક રહી છે. તે જ સમયે, હવે શિલ્પા શેટ્ટીનો એક જૂનો ઇન્ટરવ્યૂ પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. શિલ્પાએ આ ઇન્ટરવ્યુ એક મેગેઝિન માટે આપ્યો હતો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Raj Kundra (@rajkundra9)

આ મુલાકાતમાં શિલ્પા પોતાના પતિ રાજ કુંદ્રા વિશે ખુલીને વાત કરે છે અને તેના સંઘર્ષ વિશે વાત કરતી વખતે તે કહે છે – રાજનું જીવન એટલું સરળ નહોતું. તેના પરિવારજનોએ જહેમત ઉઠાવી છે. રાજના પિતા તે સમયે લંડનમાં એક બસ કંડક્ટર હતા અને માતા પણ ઘર ચલાવવાનું કામ કરતી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by FitLook ® (@fitlookmagazine)

તે કપાસની ફેક્ટરીમાં કામ કરતી હતી અને દૂધની બોટલ સાથે રાજને ઘરે મૂકી દેતી હતી અને કલાક કામ કર્યા પછી, વિરામ લીધા બાદ તેણીને મળવા ઘરે આવી હતી. તેણે એકલા પોતાના બાળકનો ઉછેર કર્યો છે. તે પણ કોઈ મદદ વગર. તે મને પ્રેરણા આપે છે. શિલ્પાના આ ઇન્ટરવ્યૂ પર હવે સોશ્યલ મીડિયા યૂઝર્સ ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે અને શિલ્પા શેટ્ટીને ટ્રોલ કરી રહ્યાં છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Raj Kundra (@rajkundra9)

નોંધનીય છે કે રાજ કુંદ્રાને અશ્લીલ ફિલ્મ બનાવવા બદલ 19 જુલાઈએ મુંબઇ ક્રાઇમ બ્રાંચે ધરપકડ કરી હતી. આ મામલાની તપાસ હજી ચાલુ છે અને આ કેસમાં રોજ નવા નવા ખુલાસાઓ પણ થઈ રહ્યા છે. આ સાથે જ શિલ્પા શેટ્ટીએ પણ આ મામલે પોતાનું નિવેદન નોંધ્યું છે, પરંતુ આ દિવસોની અશ્લીલ ફિલ્મો બનાવવા બદલ રાજ કુંદ્રાની ધરપકડ થયા બાદ તેણીને ઘણી મુશ્કેલીઓનો પણ સામનો કરવો પડી રહ્યો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *