જ્યારે શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ રાજ કુંદ્રાની ધરપકડ કરવામાં આવી છે ત્યારથી રોજ નવા નવા ખુલાસા થઈ રહ્યા છે. પોર્ન ફિલ્મોના ધંધામાં સામેલ થવાનાં આરોપોને કારણે રાજ કુંદ્રાને જામીન મળતા નથી. તેમની ન્યાયિક કસ્ટડીમાં વધુ 14 દિવસનો વધારો કરવામાં આવ્યો છે. અગાઉ રાજ અને શિલ્પાના ઘરે દરોડા પાડવામાં આવ્યા હતા. એવા અહેવાલો છે કે અહીંથી ઘણી મહત્વપૂર્ણ માહિતી મળી છે. આ દરમિયાન પૂનમ પાંડે પણ રાજ કુન્દ્રની સામે ખુલ્લેઆમ બેઠા છે.

Image Credit

ખરેખર, પૂનમે 2019 માં રાજ કુંદ્રા અને તેની ટીમે તેના ફોટોગ્રાફ્સનો દુરૂપયોગ કરવાનો આરોપ લગાવતા કેસ દાખલ કર્યો હતો. આ બાબતે પૂનમે એક ઇન્ટરવ્યુમાં રાજ પર ગુસ્સે ભરાયો છે અને કહ્યું છે કે, લોકો મને કોર્ટના કેસ વિશે પૂછે છે કે મેં રાજ અને તેમની ટીમમાં વર્ષ 2019 માં કર્યું હતું. તેની ટીમે મને કહ્યું કે જો હું તેની સાથે કરાર પર સહી નહીં કરું તો તેઓ મારો અંગત નંબર લીક કરશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Raj Kundra (@rajkundra9)

તેણે પણ આવું જ કર્યું અને મારો અંગત નંબર લીક કર્યો. આ એવી વસ્તુ છે જે છોકરીને ન થવી જોઈએ. તે ખૂબ જ ખરાબ સમય હતો. મને એસિડ એટેકની ધમકીઓ સહિત વિવિધ ધમકીઓ મળી છે. તે ખૂબ જ ડરામણી હતી. પૂનમે એમ પણ કહ્યું હતું કે જ્યારે તેણે કેસ દાખલ કર્યો ત્યારે કોઈએ તેમનું સમર્થન નથી કર્યુ. આ મામલો હજી કોર્ટમાં છે.

Image Credit

પૂનમના કહેવા પ્રમાણે જો મારા કેસમાં સમયસર કાર્યવાહી કરવામાં આવી હોત તો ઘણી છોકરીઓ શોષણથી બચી હોત. હું એક પ્રખ્યાત વ્યક્તિત્વ છું, જો મારી સાથે આવું થઈ શકે તો કલ્પના કરો કે બીજી છોકરીઓનું શું થયું હશે. હું ફરી એકવાર બધાને કહેવા માંગુ છું કે જો તમે આવી કોઈ પરિસ્થિતિમાંથી પસાર થશો, તો તમારો અવાજ બરોબર કરો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *