હોટશોટ્સ અને અન્ય વેબસાઇટ્સ નામની એપ માટે ઘણી બોલ્ડ ફિલ્મોમાં કામ કરી ચૂકેલા ઝોયા રાઠોડે રાજ કુંદ્રા તરફથી મળેલી ઓફર વિશે એબીપી ન્યૂઝ સાથે ખાસ વાતચીત કરી હતી. રાજ કુંદ્રાના અંગત મદદનીશ / વ્યવસાયી સહયોગી ઉમેત કામતે ઝોયાને હોટશોટ્સ એપ્લિકેશન માટે પુખ્ત વિડિઓઝમાં કામ કરવા માટે ઘણી વાર ફોન કર્યો હતો. ફેબ્રુઆરીમાં તેની ધરપકડના બે દિવસ પહેલા સુધી, ઉમેશ કામત ઝોયા રાઠોડને કામ પર રાજી કરવા પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Zoya Rathore (@zoya.rathore333)

//www.instagram.com/embed.js

ઉમેશ કામતે ઝોયાને ઓફિસમાં મળવાને બદલે વોટ્સએપ કોલ દ્વારા ન્યૂડ ઓડિશન કરવાની ઓફર કરી હતી, એમ કહીને કે તે મુંબઈથી બહાર છે, પરંતુ ઝોયાએ તેને ના પાડી. આ હોવા છતાં, ઉમેશ કામત તેને કામની ઓફર સાથે વારંવાર ફોન કરતો હતો.

Image Credit

આ રીતે, ઝોયાએ સ્ક્રિપ્ટને જાણ્યા વગર અને અગાઉથી બોલ્ડ સીન્સ આપ્યા વિના, વોટ્સએપ કોલ પર ન્યૂડ ઓડિશન આપવાનો ઇનકાર કર્યો હતો, પરંતુ કામત તેની ફેબ્રુઆરીમાં ધરપકડ થાય તે પહેલાંના બે દિવસ સુધી દરરોજ 20,000 રૂપિયામાં તેના કામની ઓફર કરશે. ઝોયાએ કહ્યું કે ‘રોય’ નામનો વ્યક્તિ (વાસ્તવિક નામ ન હોઈ શકે) પણ હોટશોટ્સ માટે કામ કરતો હતો અને તેના ફોન કોલ્સ પણ વારંવાર ઝોયા પર આવતા હતા.

Image Credit

ઝોયાને રાઠોડ દ્વારા કહેવામાં આવ્યું હતું કે તે યુકે સ્થિત છે અને તે હોટશshotsટ્સ માટે આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે ન્યુડ વેબ સિરીઝ બનાવી રહી છે જે સંપૂર્ણ નગ્ન હશે અને તેથી જ તેણીને કામ દીઠ 70,000 રૂપિયા મળશે.

જુઓ ઝોયા રાઠોડે કરેલ એ.બી.પી સાથે વાતચીત નો વિડીઓ :

ઝોયાના ઇનકાર પર રોયે ઝોયાને કહ્યું કે તે પહેલેથી જ બોલ્ડ ફિલ્મો કરી રહી છે, તો ન્યુડ વેબ સિરીઝમાં કામ કરવાનો શું મતલબ? તેનાથી જોડાયેલા ફોન અને સંદેશાઓ પણ સતત તેની બાજુથી ઝોયા પાસે આવતા હતા. રોયે ઝોયાને કહ્યું હતું કે તે યુકે સ્થિત છે પરંતુ આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે અંગ્રેજીમાં બનેલા નગ્ન વીડિયો / વેબ શોથી સંબંધિત તેનું આખું સેટઅપ સિંગાપોર સ્થિત છે.

Image Credit

ઝોયાએ એબીપી ન્યૂઝને જણાવ્યું હતું કે, તેણે યશ ઠાકુર સાથે બોલ્ડ શોમાં તેમની માલિકીની નફ્લિક્સ એપ્લિકેશન માટે પણ કામ કર્યું હતું. 2017 માં વિરામ લીધા પછી, ઝોયાએ 2020 માં યશ ઠાકુરના સમાન શોથી પુનરાગમન કર્યું. ઝોયાને યશ ઠાકુર રાજ કુંદ્રા સાથે સંકળાયેલા હોવાની કોઈ માહિતી નથી. રાજ કુંદ્રાની ધરપકડ થયા પછી જ ઝોયાને ખબર પડી કે ઉમેશ કામત રાજ કુંદ્રા માટે કામ કરતો હતો. પાછળથી ઝોયાએ બોલ્ડ ફિલ્મો અને વીડિયોમાં કામ કરવાનું શરૂ કર્યું (2011 થી). આ અગાઉ તેણે સિરિયલ બડે અચ્છે લગતે હૈ, સૌભાગ્યવતી ભાવ અને ડર ફાઇલો જેવા શોમાં કામ કર્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *