અભિનેત્રી દિશા પરમાર અને સિંગર રાહુલે તાજેતરમાં લગ્ન કર્યા. લોકોએ તેમના લગ્ન માટે ઉગ્ર અભિનંદન આપ્યા. જોકે ઘણી વખત સ્ટાર્સને સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલનો સામનો કરવો પડે છે. હવે દિશા સાથે પણ એવું જ થયું છે. ખરેખર, રાહુલ વૈદ્ય સાથેના ઇન્સ્ટાગ્રામ સત્રમાં, દિશાએ સિંદૂર લગાડ્યું ન હતું, જેના વિશે એક વપરાશકર્તાએ તેમને એક સવાલ પૂછ્યો.

ખરેખર, રાહુલે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 2 મિલિયન ફોલોઅર્સ પૂરા થવાની ઉજવણી માટે મંગળવારે રાત્રે દિશા સાથે એક ઇન્સ્ટા લાઇવ સેશન હોસ્ટ કર્યું હતું. આ લાઈવ દરમિયાન દિશા પરમાર અને રાહુલ વૈદ્યને ચાહકોનો પ્રેમ મળ્યો ત્યારે એક પ્રશંસકે દિશાને તેના કપાળ પર સિંદૂર નહીં લગાવવા વિશે પૂછ્યું.

જોકે દિશાએ આ સવાલનો જવાબ ખૂબ જ રમુજી રીતે આપ્યો છે. ચાહકે પૂછ્યું, ‘તમે સિંદૂર નથી લગાવ્યો?’ ત્યારબાદ રાહુલ પણ દિશાને તે જ સવાલ પૂછતાં જોવા મળ્યો હતો, ‘તમે સિંદૂર કેમ નથી લગાવતા’. આ પર દિશાએ ખૂબ જ રમુજી રીતે પતિ રાહુલ તરફ ઇશારો કરતાં કહ્યું કે, ‘તેણે તે રોપ્યો પણ નથી. તેને સમય નથી મળતો. ‘અભિનેત્રીએ વધુમાં કહ્યું કે,’ તેણે ‘બિગ બોસ’માં વચન આપ્યું હતું કે તે દરરોજ મારા પર સિંદૂર લગાવશે. જોકે, લાગે છે કે રાહુલને તેમનું નિવેદન યાદ નથી.’

આ પછી રાહુલે કહ્યું, ‘ટાઇમિંગ અલગ છે, જ્યારે તે તૈયાર થાય છે, તો પછી જાતે જ કરો. સિંદૂર એ પતિની નિશાની છે. દિશા આવતીકાલથી દરરોજ સિંદૂર લગાવવી. રિંગ વસ્તુ બાબતે પણ દિશા કહેતી જોવા મળી હતી કે, ‘બેબી, હું કામ કરતો હતો, તેથી મેં તેને ઉપાડ્યો. પછી હું તે પહેરવાનું ભૂલી ગયો.

આ લાઇવ સેશનમાં જ, ઘણા ચાહકો રાહુલને તેમની સામે દિશાને સિંદૂર લગાવવા વિનંતી કરે છે. પરંતુ ચાહકોની આ બાબત પર દિશા પરમાર તેમને પોતાની બંગડીઓ બતાવે છે. આ પ્રસંગે પણ ગાયક તેની પત્નીને કહે છે કે, ‘સિંદૂર એ પતિની નિશાની છે.’

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *