બોલિવૂડ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીની આગામી ફિલ્મ ‘હંગામા 2’ રિલીઝ થઈ ગઈ છે. આ ફિલ્મમાં જાવેદ જાફરીનો પુત્ર મીઝાન જાફરી અને બોલિવૂડના દિગ્ગજ ખેલાડી પરેશ રાવલ છે. શિલ્પા આ ફિલ્મ અંગે ખૂબ જ ઉત્સાહિત હતી અને લાંબા સમયથી તેનો પ્રમોશન કરી રહી હતી. તે આ ફિલ્મથી કમબેક કરી રહી હતી, પરંતુ પતિ રાજ કુંદ્રાને કારણે ગ્રહણ થયું.

ખરેખર, શિલ્પા શેટ્ટી આજકાલ રાજ કુંદ્રાના કારણે હેડલાઇન્સમાં છે. આ બાબત તેની ફિલ્મ પર અસર કરશે કે નહીં, તે જોવાનું એ રહેશે. ઓટીટી પ્લેટફોર્મ ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટાર પર રજૂ થનારી આ ફિલ્મનો સાંજ સુધીમાં પ્રતિસાદ મળવાનું શરૂ થઈ જશે, એવી અપેક્ષા છે. આ ફિલ્મના નિર્માતા રતન જૈન કહે છે કે રાજની ધરપકડ શિલ્પાની ફિલ્મ પર અસર નહીં કરે.

Image Credit

તેણે કહ્યું કે ‘શિલ્પા એક કલાકાર છે અને તેણે પોતાનું કામ કર્યું છે. ફિલ્મના પ્રમોશન સુધી તપાસ એજન્સીને શિલ્પા વિરુદ્ધ કશું મળ્યું નથી, તો આ ફિલ્મ પર કેમ અસર કરશે? તેનું નામ કોઈ અર્થ વિના ખેંચાઈ રહ્યું છે.

તમને જણાવી દઈએ કે શિલ્પા શેટ્ટી લગભગ 14 વર્ષથી મોટા પડદાથી દૂર હતી. શિલ્પાએ મુખ્ય અભિનેત્રી તરીકે બોલિવૂડમાં ઘણી મહાન ફિલ્મો આપી છે. શિલ્પાએ ઘણા સમય પછી વાપસી કરવા માટે ઘણી તૈયારીઓ કરી લીધી છે. શિલ્પાએ ફિલ્મને સફળ બનાવવા માટે શક્ય તેટલું બધું કર્યું છે.

Image Credit

હવે પ્રેક્ષકોની કસોટીની કસોટી બાકી છે. તમને જણાવી દઈએ કે ફિલ્મ ‘હંગામા’ 18 વર્ષ પહેલા આવી હતી. આ ફિલ્મમાં અક્ષયે ખન્ના, આફતાબ શિવદાસાની અને પરેશ રાવલ હતા. જ્યારે ‘હંગામા 2’ માં પરેશ રાવલ સાથે મીઝાન જાફરી, પ્રણિતા સુભાષ અને શિલ્પા શેટ્ટી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *