નોરા ફતેહી બોલીવુડ અભિનેત્રીની સોશિયલ મીડિયા ક્વીન છે અને એક શ્રેષ્ઠ ડાન્સર છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તેની એક કરતા વધારે તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતી રહી છે. આટલું જ નહીં તેના નામે ઘણા ફેન પેજીસ પણ બનાવવામાં આવ્યા છે, જેના પર નોરાના ન જોઈ શકાય તેવા વીડિયો જોવા મળી રહ્યા છે.

Image Credit

આવા જ એક ફેન પેજ પર નોરાનો એક ક્યૂટ વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો છે જેમાં તે લગ્ન સમારંભમાં જોવા મળી રહી છે. તેના માથા પર પલ્લુ, તેના હાથ અને ગળાની આસપાસ ભારે ઝવેરાત અને વહુની જેમ પહેરેલા નોરા શૂટિંગથી વિરામ લેતી વખતે પનીર સેન્ડવીચની મજા લેતી જોવા મળી રહી છે.

નોરા ખાવામાં એટલી બધી મગ્ન થઈ ગઈ છે કે તેણીને જાણ પણ નથી કરતી કે તેનો વીડિયો બનાવવામાં આવી રહ્યો છે. તેણી તેના મિત્રને પૂછે છે કે તમે રેકોર્ડ કરી રહ્યા છો? મિત્ર કહે હા. આ પછી નોરા આનંદથી ભરેલા અભિવ્યક્તિઓ આપે છે અને હસવાનું શરૂ કરે છે.
જણાવી દઈએ કે નોરા આજકાલ તેની આગામી ફિલ્મ ભુજ: ધ પ્રાઇડ ઓફ ઈન્ડિયાને કારણે હેડલાઇન્સમાં છે. આમાં તે ભારતીય જાસૂસની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. આ પહેલી આવી ફિલ્મ છે જેમાં નોરા માત્ર ડાન્સ જ નહીં પરંતુ જોરદાર એક્શન સીન પણ જોવા મળશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)

ફિલ્મના ટ્રેલરમાં નોરાની શૈલીની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી છે. તાજેતરમાં જ ભુજ: પ્રાઇડ Indiaફ ઈન્ડિયાના શૂટિંગ દરમિયાન એક ફોટો પણ વાયરલ થયો હતો, જેમાં નોરાના કપાળ પર ઇજાઓ જોવા મળી હતી અને લોહી પણ નીકળી ગયું હતું પરંતુ નોરાએ શૂટિંગ કરવાનું બંધ કર્યું ન હતું. આમ તો નોરાની નૃત્ય પ્રતિભા વિશે ચર્ચા હંમેશાં સાંભળવા મળે છે. તેણે દિલબર-દિલબર, પ્યાર દો પ્યાર લો, કામરીયા, નચ મેરી રાની સહિત અનેક હિટ નંબરો પર ડાન્સ કરીને દર્શકોને દિવાના બનાવ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *