બોલિવૂડ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ અને ઉદ્યોગપતિ રાજ કુંદ્રાની કસ્ટડી 27 જુલાઈ સુધી લંબાવી દેવામાં આવી છે. 19 જુલાઇએ તેની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. રાજ કુંદ્રાને તાજેતરમાં કોર્ટમાં રજૂ કરાયો હતો. અગાઉ, મીડિયા અને પાપારાઝીએ તેના ચિત્રો અને વીડિયો લીધા હતા.

Image Credit

આ દરમિયાન રાજ કુંદ્રા એકદમ શાંત દેખાયો પણ મીડિયાને જોતા જ તેણે વિજય નિશાની બતાવી અને હાથ જોડ્યા. આ જોઇને નેટીઝન રાજ કુન્દ્રા પર વધુ ગુસ્સે થયા અને સોશિયલ મીડિયા પર તેને નિર્દયતાથી ટ્રોલ કરી. ખરેખર, સાઇન કરવાની અને હાથ જોડવાની તેમની શૈલી એવી હતી કે તે એક મહાન કાર્ય કરી રહ્યું છે.

લોકોએ કહ્યો બેશરમ :

Image Credit

રાજ કુંદ્રાની આવી વર્તણૂક જોઈને લોકોએ તેને બેશરમ ગણાવી. એક ટ્રોલરે લખ્યું, ‘શરમનો પતન.’ બીજાએ લખ્યું, ‘હેલો જુઓ તમે કેવી રીતે કરી રહ્યા છો. તે ગૌરવનું કૌભાંડ કરે છે, તે નથી ‘. બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘આજની ​​જીત એ નિશાની નથી, તે નિરર્થક છે … કર્મ જવાબ આપે છે.’

પોલીસે ઘરની લીધી તપાસ :

Image Credit

દરમિયાન પોલીસે જુહુમાં રાજ કુંદ્રા અને શિલ્પા શેટ્ટી કુંદ્રાના રહેઠાણો પર પણ દરોડા પાડ્યા હતા, ત્યારબાદ શિલ્પાનું નિવેદન નોંધવામાં આવ્યું હતું. શુક્રવારે મુંબઇ પોલીસ ક્રાઈમ બ્રાંચની ટીમ દરોડા પાડવા અને શિલ્પા શેટ્ટીના ઘરે રાજ કુંદ્રા અંગે પૂછપરછ કરવા ગઈ હતી. શુક્રવારે તેમના ઘરે થયેલી પ્રવૃત્તિઓ અંગે દંપતી કે તેમના વકીલો તરફથી કોઈ નિવેદન આવ્યું નથી.

રાજ કુન્દ્રા સહીદ ૧૧ લોકોની ધડ્પકડ :

Image Credit

પોર્ન ફિલ્મોના નિર્માણમાં અને મોબાઇલ એપ્સ દ્વારા તેનું પ્રસારણ કરવામાં સામેલ હોવાના આરોપમાં મુંબઈ પોલીસે અત્યાર સુધીમાં રાજ કુંદ્રા સહિત 11 લોકોની ધરપકડ કરી છે. આ વર્ષે ફેબ્રુઆરીમાં મુંબઈ પોલીસની ક્રાઈમ બ્રાંચમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *