આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર ‘બચપન કા પ્યાર’ એક ગીત સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યું છે. લોકો આ વાયરલ વીડિયોને જોરદાર શેર કરી રહ્યાં છે. સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સની સાથે ઘણા બોલિવૂડ સેલેબ્સ પણ આ સોંગ પર પરફોર્મ કરતા જોવા મળે છે. લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by ABP News (@abpnewstv)

હાલમાં જ બોલિવૂડ સિંગર બાદશાહે પણ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં તેમની સાથે આસ્થા ગિલ પણ જોવા મળી રહી છે. આ વીડિયોમાં સ્કૂલનો ગણવેશ પહેરેલો બાળક શિક્ષકોની સામે ‘બચપન કા પ્યાર ભુલ નહીં જાના રે’ ગાતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ બાળકનું નામ સહદેવ છે, જે છત્તીસગઢ ના સુકમાના છીંદગ બ્લોકમાં રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by BADSHAH (@badboyshah)

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે જે વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે તે બે વર્ષ જૂનો છે. હવે બાદશાહે આ બાળક સાથે વીડિયો કોલ પર વાત કરી અને તેને મળવા માટે ચંદીગ to બોલાવ્યો. આ પછી અપેક્ષા કરવામાં આવે છે કે બાદશાહ સહદેવ સાથે ગીતનું શૂટિંગ કરી શકે છે. એક ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન સહદેવે કહ્યું કે તેના પિતા ખેડૂત છે. ઘરમાં ટીવી, મોબાઈલ નથી. આ ગીત બીજા કોઈનો મોબાઈલ સાંભળીને સ્કૂલમાં ગાયું હતું. જે આજે ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ ગઈ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by BADSHAH (@badboyshah)

સહદેવે કહ્યું કે જ્યારે તે મોટા થાય ત્યારે ગાયક બનવા માંગે છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બાદશાહના મેનેજરે ચંદીગ in પહોંચ્યા ત્યાં સુધી તમામ વ્યવસ્થા કરી લીધી છે અને ફ્લાઇટની ટિકિટ મોકલી છે. સહદેવ તેના પરિવારના સભ્યો સાથે બાદશાહને મળવા માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. સહદેવ ગઈકાલે તેના પિતા અને ગામના લોકો સાથે ચંદીગ for જવા રવાના થયા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *