અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્માની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીરોમાં અભિનેત્રી હસતી અને હસતી અને ખૂબ જ ખુશ મૂડમાં જોવા મળી શકે છે. જોકે આ તસવીરોમાં તેની સાથે વિરાટ કોહલી કે પુત્રી વામિકા પણ નથી. તમને જણાવી દઈએ કે અનુષ્કા શર્મા આજકાલ ઇંગ્લેન્ડમાં છે અને અભિનેત્રીની આ તસવીરો સુનીલ શેટ્ટીની પુત્રી અથિયા શેટ્ટીએ ક્લિક કરી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આથિયા અનુષ્કા શર્મા સાથે ઇંગ્લેન્ડમાં પણ હાજર છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by AnushkaSharma1588 (@anushkasharma)

અનુષ્કાએ શેર કરેલી તસવીરોમાં તેના ત્રણ અલગ અલગ પોઝ જોવા મળી રહ્યા છે. રિપ્ડ જીન્સ, વ્હાઇટ ટી-શર્ટ અને વ્હાઇટ જેકેટમાં અનુષ્કા ખૂબ જ ગ્લેમરસ લાગી રહી છે. ફોટામાં જ્યાં અનુષ્કા પાર્કમાં બેઠેલી જોવા મળી શકે છે, ત્યાં એક જગ્યાએ અનુષ્કા લાલ રંગના દરવાજા પાસે ઉભી રહીને પોઝ આપતી જોઇ શકાય છે. આ સાથે બીજી એક તસવીરમાં અભિનેત્રી બેંચ પર બેસીને હસતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે અનુષ્કા શર્મા તેના ક્રિકેટર પતિ વિરાટ કોહલી સાથે ઈંગ્લેન્ડ ગઈ છે. ટીમ ઇન્ડિયા ત્યાં સિરીઝ રમવા માટે ગઈ છે અને ક્રિકેટરોની સાથે તેમની પત્ની અને ગર્લફ્રેન્ડ પણ આ ટ્રિપ પર હાજર છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર સુનીલ શેટ્ટીની પુત્રી અથિયા શેટ્ટી પણ અહીં ક્રિકેટર કેએલ રાહુલ સાથે છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે, રાહુલ અને આથિયા શેટ્ટી આજકાલ ગંભીર સંબંધમાં છે.

Image Credit

જોકે, આથિયાના પિતા સુનીલ શેટ્ટીના જણાવ્યા મુજબ પુત્રી ચોક્કસ ઇંગ્લેન્ડમાં છે પરંતુ તે તેના ભાઈ અહાન શેટ્ટી સાથે છે. સુનિલના જણાવ્યા મુજબ આથિયા ભાઈ અહાન સાથે રજા માટે ઇંગ્લેન્ડ ગયો છે. જો કે, જો આપણે અનુષ્કા શર્માની વાત કરીએ તો, અભિનેત્રી છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી સતત તેની ઈંગ્લેન્ડની સફરની કેટલીક યાદગાર તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી રહી છે. આ તસવીરોમાં અનુષ્કાની સાથે વિરાટ અને વામિકા પણ આકર્ષણનું મુખ્ય કેન્દ્ર છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *