જાન્હવી કપૂર આજકાલ તેની આગામી ફિલ્મ માટે ઘણી હેડલાઇન્સમાં છે. તાજેતરમાં જ તેનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઘણો જોવા મળી રહ્યો છે. જેમાં જાન્હવી કપૂર શોના સ્પર્ધકને ડેટ પર જવાનું કહેતી જોવા મળી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

તમને જણાવી દઈએ કે, જાહન્વી કપૂર તેની ફિલ્મના પ્રમોશન માટે મહેમાન તરીકે ડાન્સ દિવાના શોના સ્ટેજ પર પહોંચી હતી. કોઈ સ્પર્ધકનું પ્રદર્શન જોઇને તે એટલી પ્રભાવિત થઈ ગઈ કે તેણે તેને તારીખ પર જવાનું કહ્યું. જાહન્વી કપૂર વીડિયોમાં કહેતી જોવા મળે છે કે, ‘તમે ક્યારેય ડેટ પર ગયા છો. સ્પર્ધકે કહ્યું ના, હું ક્યારેય ગયો નથી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dance Empire (@_dance_deewane_3)

જાન્હવી કપૂર કહે છે, ‘જો હું તમને ડેટ પર જવા માટે કહું તો તમે મારી સાથે ડેટ પર જઇ શકો છો.’ સ્પર્ધકે તેના સવાલનો જવાબ આપતા કહ્યું, ‘મેમ, હું ક્યારેય કોઈની સાથે ડેટ પર નહોતો ગયો.’ તે પછી સ્પર્ધક શરમજનક જોવા મળે છે. તે પછી તે કહેતા જોવા મળે છે, ‘મ’મ, હું તમને કેવી રીતે ના પાડી શકું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Janhvi Kapoor (@janhvikapoor)

‘ જાન્હવી કપૂર પણ તે સ્પર્ધક સાથે ડેટ પર જાય છે અને તેણીને ઘણી ટીપ્સ આપતી પણ જોવા મળે છે. પછી તે પછી બંને કિન્ના સોના પર કપલ ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે. વર્ક ફ્રન્ટ પર, તે છેલ્લે રુહીમાં રાજકુમાર રાવ અને વરુણ શર્માની સામે જોવા મળી હતી. આ સાથે જાહન્વીએ હેલેનના હિન્દી રિમેક માટે શૂટિંગ શરૂ કરી દીધું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *