બોલિવૂડ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ અને ઉદ્યોગપતિ રાજ કુંદ્રાની મુશ્કેલીઓ વધી રહી હોય તેવું લાગી રહ્યું છે. મુંબઈ પોલીસની ક્રાઈમ બ્રાંચને તેની સામે ઘણા પુરાવા મળ્યા છે. રાજ કુંદ્રા 23 જુલાઇ સુધી પોલીસ કસ્ટડીમાં રહેશે. પોલીસ આ કેસમાં વધુ તપાસ કરી રહી છે, જેમાં નવા ખુલાસા કરવામાં આવી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં હવે ઘણા લોકો બહાર આવી રહ્યા છે. જેઓ રાજ કુંદ્રા ઉપર વધુ ગંભીર આક્ષેપો કરી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by kaurbeauty (@kaurbeautyy)

હવે યુટ્યુબર પુનીત કૌરે પણ ખુલાસો કર્યો છે કે રાજ કુંદ્રાએ તેમને ‘હોટશોટ્સ’ એપ માટે વીડિયો શૂટ કરવાનો મેસેજ પણ આપ્યો હતો. આ વાત તેણે પોતાની ઇન્સ્ટાગ્રામ વાર્તાઓમાં જાહેર કરી છે. તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ વાર્તામાં તેના પ્રશંસકોને પ્રશ્નો પૂછતા તેમણે લખ્યું, “ભાઈ, તમને અમારો વેરિફાઇડ ડીએમ વીડિયો યાદ છે? જ્યાં તેમણે (રાજ કુંદ્રા) મને ‘હોટશોટ્સ’ એપ્લિકેશન પર કામ કરવાની ઓફર કરી! હું મરી ગયો છું (રહસ્ય પરની સાક્ષાત્કાર જોઈને). ”

Image Credit

તેની આગામી ઇન્સ્ટા સ્ટોરીમાં આશ્ચર્ય વ્યક્ત કરતાં પુનીત કૌરે લખ્યું, “આ વ્યક્તિ ખરેખર લોકોને ફસાવી રહ્યો હતો, લોકોને કામથી લલચાવતો હતો. જ્યારે તેણે મને પ્રથમ સંદેશ આપ્યો ત્યારે મને લાગ્યું કે તે સ્પામ છે! ઓહ ગોડ, આ માણસ જેલમાં સપડાયેલો છે. “તેણે તેની ઇન્સ્ટા સ્ટોરીઝ પર રાજ કુંદ્રા કેસને લગતા ઘણા સમાચારોના સ્ક્રીનશોટ અને લેખો શેર કર્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by kaurbeauty (@kaurbeautyy)

મંગળવારે મુંબઈ પોલીસે અશ્લીલ વીડિયો બનાવતા અને પ્રકાશિત કરવા બદલ ઉદ્યોગપતિ રાજ કુંદ્રાની ધરપકડ કર્યા બાદ અનેક મહત્વપૂર્ણ ઘટસ્ફોટ કર્યા હતા. મુંબઈ પોલીસ ક્રાઈમ બ્રાંચે જણાવ્યું હતું કે લોકડાઉન દરમિયાન કુંદ્રાનો ધંધો સારો રહ્યો હતો. તે એક દિવસમાં 6-8 લાખ રૂપિયા સુધીનો બિઝનેસ કરી રહ્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *