બોલીવુડ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ અને ઉદ્યોગપતિ રાજ કુંદ્રાને બે દિવસ પહેલા મુંબઈ પોલીસની ક્રાઈમ બ્રાંચની ટીમે ધરપકડ કરી હતી. તેના પર અશ્લીલ મૂવી બનાવવાનો અને એપ્લિકેશન પર પ્રકાશિત કરવાનો આરોપ છે. આ કેસમાં તે 23 જુલાઈએ પોલીસ કસ્ટડીમાં રહેશે. રાજ કુંદ્રાની ધરપકડ પર, લોકો માને છે કે શિલ્પા શેટ્ટી તેમના ધંધા વિશે જાણતા હતા.

લોકો એમ પણ કહેતા હતા કે શિલ્પા શેટ્ટી પણ આડકતરી રીતે આ ધંધા સાથે સંકળાયેલા છે. પરંતુ મુંબઈ પોલીસે એક પ્રેસ કોન્ફરન્સ દરમિયાન કહ્યું હતું કે અશ્લીલતા મામલે તેમને ઉદ્યોગપતિ રાજ કુંદ્રાની પત્ની અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીની કોઈ સક્રિય ભૂમિકા મળી નથી.

શિલ્પા શેટ્ટીની કોઈ ભૂમિકા નહિ :

મુંબઈ પોલીસ કમિશનર (ક્રાઈમ) મિલિંદ ભારંબેએ કહ્યું, “અમને હજુ શિલ્પા શેટ્ટીની કોઈ સક્રિય ભૂમિકા મળી નથી. અમે તપાસ કરી રહ્યા છીએ. અમે પીડિતોને આગળ આવવા અને ક્રાઈમ બ્રાંચ મુંબઈનો સંપર્ક કરવા અપીલ કરીશું. કાર્યવાહી કરશે.”

શોર્ટ ફિલ્મ અને વેબ સીરીઝના નામે ન્યુડ વિડીઓ :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Raj Kundra (@rajkundra9)

પોલીસ કમિશનરે વધુમાં કહ્યું કે, “ક્રાઇમ બ્રાંચ મુંબઇએ આ વર્ષે ફેબ્રુઆરીમાં અશ્લીલ ફિલ્મો સંબંધિત કેસ નોંધ્યો હતો. નવા કલાકારોને વેબ સિરીઝ અને ટૂંકી ફિલ્મોમાં ભૂમિકા આપવાનું વચન આપવામાં આવ્યું હતું અને તેમને ઓડિશનમાં બોલ્ડ અને નગ્ન દ્રશ્યો આપવામાં આવ્યા હતા. મહિલા કલાકારોએ વિરોધ કર્યો હતો અને જેના આધારે કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો જેના આધારે ક્રાઇમ બ્રાંચનો સંપર્ક કર્યો હતો. ”

રાજ કુન્દ્રાની ધડ્પકડ :

પોલીસ કમિશનરે જણાવ્યું હતું કે તપાસ દરમિયાન આરોપીઓની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. કેટલાક લોકો બળજબરીપૂર્વક આવી ફિલ્મો બનાવે છે. ઉમેશ કામત નામના વ્યક્તિની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી, જે રાજ કુંદ્રાના ભારતની કંપનીમાં ધંધો કરે છે. ”

ઓફીસથી મળી ફ્લીપ :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Raj Kundra (@rajkundra9)

તેમણે કહ્યું, “કોર્ટની મંજૂરી પછી, અમે રાજ કુંદ્રાની officeફિસની તલાસી લીધી અને કેટલીક ક્લિપ્સ પણ મળી. તેથી રાજ કુન્દ્રા અને તેના આઇટી ચીફની ધરપકડ કરવામાં આવી.”

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *