કોમેડી સિરિયલ ‘તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માં’ રિલીઝના 13 વર્ષ પૂર્ણ થવા જઇ રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ ટીવી સિરિયલ વર્ષ 2008 માં પ્રસારિત થઈ હતી અને ત્યારબાદ તે સતત દર્શકોનો હોટ પ્રિય રહ્યો છે. તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્માહમાં, બધા કલાકારો એક કરતા વધારે છે અને લગભગ આ બધા કલાકારોની સારી ફેન ફોલોઇંગ પણ છે. તેમ છતાં, આ સીરીયલના આવા ત્રણ પાત્રો છે, જેના વિના આ ટીવી સિરિયલ અપૂર્ણ છે.

Image Credit

હા, અમે વાત કરી રહ્યા છીએ જેઠાલાલ બની દિલીપ જોશી, દયા બેન દિશા વાકાણી બની અને બબીતા ​​જી મુનમુન દત્તા બની. આપને જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં દિશા અને મુનમુનની બાળપણની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીરોમાં દિશા વાકાણી અને મુનમુન દત્તાના બાળપણનો ક્યૂટ લૂક નજરે પડે છે.

Image Credit

દિશા વાકાણી વાયરલ થતો ફોટો કાળો અને સફેદ છે અને અભિનેત્રી તેમાં હસતાં જોવા મળી રહી છે. તે જ સમયે, મુનમુન દત્તાની બાળપણની તસ્વીરમાં, તે એક મ્યુઝિક ક્લાસ લેતા જોઇ શકાય છે. ફ્રોક જોયેલી, મુનમુન દત્તા આ તસવીરમાં હાર્મોનિયમ રમતી જોઇ શકાય છે. ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે દિશા વાકાણી હવે ટીવી સીરિયલ ‘તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા’નો ભાગ નથી રહી. આ શોના નિર્માતાઓએ દિશાને સિરીયલમાં પાછા લાવવા માટે ઘણા પ્રયત્નો કર્યા હતા પરંતુ સફળતા મળી ન હતી.

Image Credit

બીજી તરફ, જો આપણે મુનમુન દત્તાની વાત કરીએ, તો કોરોના રસી લેવા અને તેના પાછલા વેકેશનના થ્રોબેક ફોટા શેર કરવાને કારણે અભિનેત્રી થોડા દિવસો માટે હેડલાઇન્સમાં આવી હતી. આપને જણાવી દઈએ કે મુનમૂન દત્તાએ જોર્ડનના તેની છેલ્લી વેકેશનની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી હતી. આ તસવીરોમાં તે ડેડ સીમાં કાદવ લેતા જોઇ શકાય છે.

Image Credit

સિરિયલમાં માધવી ભીડેનું પાત્ર ભજવનાર સોનલિકા જોશી પણ એક બાળકની જેમ ખૂબ જ સુંદર લાગતી હતી, તમે પણ આ તસવીર દ્વારા ધારી શકો છો.સોનાલિકા વર્ષોથી આ શો સાથે સંકળાયેલી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *