અભિનેત્રી રશ્મિ દેસાઈ તેની ક્યુટનેસ સિવાય તેની બોલ્ડ સ્ટાઇલ માટે પણ જાણીતી છે. તાજેતરમાં, અભિનેત્રી ટૂંકા ડ્રેસમાં આકર્ષક દેખાઈ હતી. તે ફોટા સામે આવ્યા બાદ જ તે સમાચારમાં આવી હતી.

Image Credit

‘ઉત્તરાયણ’ ખ્યાતિ રશ્મિ દેસાઇ ‘બિગ બોસ 13’ થી સોશિયલ મીડિયા પર વધુ સક્રિય થઈ ગઈ છે. બિગ બોસમાં ભાગ લીધા બાદ રશ્મિ પહેલા કરતા વધારે લોકપ્રિય થઈ ગઈ છે. રશ્મિ દેસાઇ પોતાના અદભૂત અવતારથી ચાહકોને આશ્ચર્યચકિત કરવાની એક પણ તક ચૂકતી નથી. તેની ગ્લેમરસ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ ખડકાય છે.

Image Credit

રશ્મિ (રશ્મિ દેસાઈ ફોટોશૂટ) નું નવું ફોટોશૂટ સામે આવ્યું છે, જેમાં અભિનેત્રીની સુંદરતા અને તેની શૈલી જોવા મળી રહી છે. રશ્મિ દેસાઇએ તેના લેટેસ્ટ ફોટોશૂટની તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે, જેમાં તેની ગ્લેમરસ શૈલી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

આ તસવીરોમાં રશ્મિ (રશ્મિ દેસાઈ લુક) એકદમ ખૂબસૂરત લાગી રહી છે. તસવીરોમાં રશ્મિ બ્લુ અને વ્હાઇટ શોર્ટ ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે, જે તેના પર ખૂબ સરસ લાગી રહી છે. આ તસવીરો શેર કરતી વખતે તે લખે છે, ‘ક્લાસી રહો પણ એક બ’ડેસ બનો’. ચાહકો પણ ફોટો પરની કમેન્ટ્સ દ્વારા પોતાનો પ્રતિસાદ આપી રહ્યા છે.

Image Credit

‘બિગ બોસ 13’ માં ભાગ લીધા પછી રશ્મિ દેસાઇએ ઘણી લોકપ્રિયતા મેળવી. ખાસ કરીને સિદ્ધાર્થ શુક્લા સાથેની તેની ઝગડો લોકોને પસંદ આવી હતી. અંગત જીવનની વાત કરીએ તો રશ્મિ દેસાઇએ ટીવી એક્ટર નંદિશ સંધુ સાથે લગ્ન કર્યાં હતાં, પરંતુ વર્ષ 2016 માં બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા. રશ્મિ દેસાઇ પ્રોજેક્ટ્સના વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો રશ્મિ છેલ્લે એકતા કપૂરની સિરિયલ ‘નાગિન 4’ માં જોવા મળી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *