બોલીવુડની ‘દેશી ગર્લ’ પ્રિયંકા ચોપડા જોનાસે તેના જન્મદિવસની સપ્તાહની શરૂઆત ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ રીતે કરી છે. પ્રિયંકા 18 જુલાઈએ પોતાનો 39 મો જન્મદિવસ મનાવી રહી છે. તે જ સમયે, જન્મદિવસ પહેલાં, તેણે તેના ‘પૂર્વ-જન્મદિવસના સ્પંદનો’ બતાવવા માટે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ વાર્તાઓ પર ચાહકો સાથે ફોટો શેર કર્યો છે. જેમાં તે બ્લુ કલરના સ્વીમસ્યુટમાં જોવા મળી રહી છે.

આ શેર કરેલા ફોટામાં પ્રિયંકા સ્વિમસ્યુટમાં ખૂબ જ હોટ લાગી રહી છે. ફોટો શેર કરતી વખતે તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું – હોપ વિ રિયાલિટી. આમાંના એક ફોટામાં પ્રિયંકા ખૂબ જ વિષયાસક્ત અભિવ્યક્તિ આપી રહી છે અને બીજામાં તે હસતી છે. પ્રિયંકાનો આ ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. તેને થોડા કલાકોમાં લાખો લાઇક્સ મળી છે. અને ચાહકો તેના લુકની ખુબ વખાણ કરી રહ્યા છે.

આપણે જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા તેનો જન્મદિવસ લંડનમાં જ ઉજવી શકે છે. તે વર્ષની શરૂઆતથી યુનાઇટેડ કિંગડમ રહે છે. તાજેતરમાં તેણે પોતાનો પ્રોજેક્ટ ટેક્સ્ટ ફોર યુ પૂર્ણ કર્યો. અને હવે તે તેની આગામી સિરીઝ સિટાડેલ માટે કામ શરૂ કરવા જઈ રહી છે. આ શ્રેણીના દિગ્દર્શક એવેન્જર્સ: એન્ડગામે રુસો બ્રધર્સ દ્વારા નિર્માણ કરવામાં આવી રહ્યું છે. અને તેમાં ગેમ ઓફ થ્રોન્સના ભૂમિકા ભજતા રિચાર્ડ મેડન પણ છે.

વર્કના મોરચે, ટેક્સ્ટ ફોર યુ અને સિટાડેલ સિવાય, પ્રિયંકા પાસે પાઇપલાઇનમાં કેટલાક અન્ય પ્રોજેક્ટ્સ છે. આમાં મેટ્રિક્સ 4 વિથ કીનુ રીવ્સ, રોમેન્ટિક ક comeમેડી ફિલ્મ છે જેમાં પ્રિયંકાના લગ્ન પર આધારિત છે મિન્ડી કાલિંગ અને એક બોલિવૂડ ફિલ્મ, જેનું નામ જાહેર થયું નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.