વર્ષ 2009 માં, દિગ્દર્શક વિશાલ ભારદ્વાજની ફિલ્મ ‘કમિનેય’ નામની રીલીઝ થઈ હતી, આ ફિલ્મમાં શાહિદ કપૂર અને પ્રિયંકા ચોપરા મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી. શૂટિંગ દરમિયાન શાહિદ અને પ્રિયંકાની લવ સ્ટોરીઝ ફેમસ થવા લાગી. બંનેનું ઘર નજીક હતું, આ સિવાય ઘણી પાર્ટીઓમાં પ્રિયંકા અને શાહિદ પણ સાથે જોવા મળ્યાં હતાં.

બંનેના રોમાંસની વાત કરનારાઓ માટે ઘણા પુરાવા પૂરતા હતા. દરમિયાન, એક દિવસ આવકવેરા વિભાગે સવારે 7.30 વાગ્યે પ્રિયંકા ચોપરાના ઘરે દરોડો પાડ્યો હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે સમયે પ્રિયંકા તેના ઘરે એકલી હતી. આવકવેરાના લોકોને જોઇને તે ડરી ગઈ. તે સમયે પ્રિયંકાએ શાહિદને તેની મદદ માટે બોલાવ્યો હતો.

શાહિદ પણ નાઈટ સ્યુટમાં ફેરફાર કર્યા વિના ઉતાવળમાં પીસીના ઘરે પહોંચ્યો હતો. પ્રિયંકા ચોપરાના ઘરે ઇન્કમટેક્સનો દરોડો મીડિયા માટે મોટી વાત હતી. એક કલાકમાં જ આ સમાચાર દેશભરમાં ફેલાઈ ગયા, પરંતુ આવકવેરા વિભાગે શું કાર્યવાહી કરી, તેઓ પ્રિયંકાના ઘરેથી શું લઈને ગયા, ત્યાંથી કેટલા પૈસા મળ્યા, કેટલા ઝવેરાત પ્રાપ્ત થયા, આ વાતને એટલું મહત્વ ન મળ્યું.

પરંતુ શાહિદ કપૂરે વહેલી સવારે પ્રિયંકા ચોપરાના ઘરે પ્રિયંકા ચોપરાના ઘરે જે કર્યુ હતું તે કારણે રાતના દાવોમાં પણ સનસનાટી ફેલાઇ હતી. જો કે, આ વિશે પ્રિયંકા અને શાહિદ બંને મૌન રહ્યા. આ પછી સમાચારો ફેલાયા હતા અને શહીદ અને પ્રિયંકાને આ વાત વિશે પૂછવામાં પણ આવ્યું હતું પરંતુ બંને માંથી કોઈએ આ વાતની સ્પષ્ટતા કરી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.