સોશિયલ મીડિયા સેલેબ્સ માટે એક એવું પ્લેટફોર્મ છે જ્યાં તેઓ તેમના ચાહકો સાથે જોડાયેલા રહે છે. બોલિવૂડની ઘણી મોટી હસ્તીઓ પણ આ પ્લેટફોર્મ્સ પરથી ઘણું કમાય છે. તાજેતરમાં ઇન્સ્ટાગ્રામની રિચલિસ્ટ 2021 બધાની સામે આવી છે. અને આ વર્ષની યાદીમાં ફક્ત 2 ભારતીય જ પોતાનું સ્થાન બનાવવામાં સફળ થયા છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે તેમાંથી એક અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરા છે અને બીજી ટીમ ઇન્ડિયાના સ્ટાર ક્રિકેટર વિરાટ કોહલી છે.

ખરેખર પ્રિયંકા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. અને અહીં ઘણી મોટી બ્રાન્ડ્સને પ્રોત્સાહન પણ આપે છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેના લગભગ 65 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે. જે તેની દરેક પોસ્ટને ખૂબ પસંદ કરે છે અને શેર કરે છે. તમને જણાવી દઈએ કે ઇન્સ્ટાગ્રામ રિચ લિસ્ટ 2021 મુજબ, પ્રિયંકા ચોપડા અહીંથી તેની દરેક પોસ્ટ માટે કરોડો રૂપિયા લે છે. સમાચારો અનુસાર પ્રિયંકા ચોપડાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક પોસ્ટ માટે આશરે 3 કરોડ રૂપિયા લે છે. ગયા વર્ષે ત્યાંની વાત કરો, પછી તેની કમાણી $ 271,000 હતી.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે ક્રિસ્ટિયાનો રોનાલ્ડો આ લિસ્ટમાં સૌથી વધુ કમાણી કરનાર સેલિબ્રિટી ફૂટબોલર બની ગયો છે. તે તેની એક પોસ્ટ માટે 11.9 કરોડ રૂપિયા કમાય છે. ડ્વેન જહોનસન બીજા નંબરે છે અને એરિયાના ગ્રાન્ડે ત્રીજા નંબરે છે, લગભગ 10 કરોડ રૂપિયાની કમાણી કરે છે.

પ્રિયંકાના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો પ્રિયંકા છેલ્લે ‘ધ વ્હાઇટ ટાઇગર’માં જોવા મળી હતી. અભિનેતા રાજકુમાર રાવ આ ફિલ્મમાં તેની સાથે દેખાયા હતા. તે જ સમયે, તેમના ચાહકો તેની આગામી ફિલ્મની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. હાલમાં પ્રિયંકાએ કોઈ બોલિવૂડ પ્રોજેક્ટની જાહેરાત કરી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.