બોલિવૂડ અભિનેત્રી કરીના કપૂરે વર્ષ 2012 માં સૈફ અલી ખાન સાથે લગ્ન કર્યા હતા. કરીના સાથે લગ્ન પહેલા સૈફે અભિનેત્રી અમૃતા સિંહને છૂટાછેડા આપી દીધા હતા. સૈફ અને અમૃતાને 2 બાળકો સારા અલી ખાન અને અબ્રાહમ અલી ખાન છે. આ સાથે જ સારાએ ઘણી વખત ઉલ્લેખ કર્યો છે કે તે કરીનાની મોટી ચાહક છે. થોડા સમય પહેલા બેબો એટલે કે કરીનાએ તેના એક ઈન્ટરવ્યુમાં ખુલાસો કર્યો હતો કે તે કેવી રીતે અને સારા પ્રથમ વખત મળ્યા હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

કરિનાએ ઇન્ટરવ્યૂમાં કહ્યું હતું કે – સારા ફિલ્મ ‘કભી ખુશી કભી ગમ’ ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન મને મળવા આવી હતી, ત્યારે હું ‘પૂ’ નું પાત્ર ભજવી રહી હતી. તે સમયે હું ‘તમે મારી સોનિયા છો’ ગીતનું શૂટિંગ કરી રહ્યા હતા અને તે જ લુકમાં હતો. સારા તેની માતા અમૃતા સાથે આવી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

આ સિવાય કરીના કપૂર ખાને એમ પણ કહ્યું કે તે સારા સાથે એક અલગ બોન્ડ શેર કરે છે. સારા અલી ખાને પણ મીડિયા સાથે કરીના કપૂર વિશે વાત કરી હતી અને કહ્યું હતું કે તે કરીના કપૂરને પોતાની મિત્ર માને છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

કરીના કપૂર ખાનના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો ટૂંક સમયમાં બેબો સુપરસ્ટાર આમિર ખાનની આગામી ફિલ્મ ‘લાલ સિંહ ચડ્ધા’માં જોવા મળશે. તે જ સમયે સારા અલી ખાન અક્ષય કુમાર અને સાઉથ સ્ટાર ધનુષ સાથે આાનંદ એલ રાયની આગામી ફિલ્મ ‘અટરંગી રે’માં જોવા મળશે.

આ દિવસોમાં કરીના કપૂર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ જોવા મળી રહી છે. તે કેટલીકવાર સૈફ અલી ખાન સાથે ફોટા અને વીડિયો શેર કરતી જોવા મળે છે તો ક્યારેક તેના બાળકો સાથે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *