બોલિવૂડની એવરગ્રીન અભિનેત્રી રેખાનું નામ મહાન અમિતાભ બચ્ચન સાથે ઘણા સમયથી હેડલાઇન્સમાં રહ્યું છે. અમિતાભ અને રેખાની લવ સ્ટોરીને લગતી અસંખ્ય વાર્તાઓ આજે પણ સાંભળવામાં આવે છે અને કહેવામાં આવે છે.

જો કે, આજના લેખમાં, અમે તમને રેખા અને ખિલાડી કુમાર તરીકે ઓળખાતા અક્ષયથી સંબંધિત એક ટુચકા કહીશું, રેખા અને અમિતાભને નહીં, જેણે ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. હા, એક સમયે ઈન્ડસ્ટ્રીમાં અક્ષય કુમાર અને રેખાના અફેર વિશે ઘણી ચર્ચાઓ થઈ હતી અને આજે અમે તમને જણાવીશું કે આના કારણે કોનું બ્રેકઅપ થયું છે… એવું કહેવામાં આવે છે કે એક સમયે અક્ષય કુમાર અને રવિના ટંડન ખૂબ જ ગંભીર સંબંધોમાં હતા.

Image Credit

ફિલ્મ ‘મોહરા’ ના શૂટિંગ પછી રવીના અને અક્ષય વચ્ચેની નિકટતા વધી ગઈ હતી. જો એમ કહેવામાં આવે તો એવું બને છે કે આ બંનેએ મંદિરમાં સગાઈ પણ કરી લીધી હતી અને અક્ષયની માંગ પ્રમાણે રવિનાએ પણ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાંથી કાયમ માટે કામ કરવાનું નક્કી કર્યું હતું. જો કે, આ દરમિયાન રવિના, રેખા અને અક્ષય કુમારની ત્રણેય ફિલ્મે ‘ખિલાડીયોં કે ખિલાડી’ ફિલ્મમાં કામ કર્યું હતું.

Image Credit

આ ફિલ્મમાં અક્ષય કુમાર અને રેખાએ ઘણાં ઘનિષ્ઠ દ્રશ્યો આપ્યાં હતાં. એવું કહેવામાં આવે છે કે આ ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન રેખા અને અક્ષય કુમાર વચ્ચે પણ નિકટતા વધી હતી, જ્યારે તે જ સમયે અક્ષય કુમાર પણ રવિના સાથેના સંબંધોમાં હતો.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર રવિનાને અક્ષય અને રેખાના અફેર વિશે પણ ખબર પડી હતી પરંતુ અભિનેત્રી જ્યાં સુધી તે અક્ષય અને રેખાને પોતાની આંખોથી સાથે ન જોઇ ત્યાં સુધી માનતી નહોતી. એવું કહેવામાં આવે છે કે રવિનાએ અક્ષય અને રેખાને એક પાર્ટીમાં સાથે જોઇ હતી, ત્યારબાદ તેણી અને અક્ષયે બ્રેકઅપ લીધું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *