બોલિવૂડથી હોલીવુડ સુધી અભિનયની શરૂઆત કરી ચૂકેલી અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપડા જોનાસ હંમેશા હેડલાઇન્સમાં રહે છે. પ્રિયંકા ક્યારેક તેની ફિલ્મો સાથે સોશિયલ પ્લેટફોર્મ પર વર્ચસ્વ રાખે છે તો ક્યારેક તેની તસવીરો. આ દરમિયાન પ્રિયંકા તેના નવા ટેટૂ અંગે ચર્ચામાં આવી ગઈ છે.

Image Credit

પપ્પાની લીલ ગર્લ પછી પ્રિયંકાને હવે એક નવું ટેટુ મળી ગયું છે. તેણે આ ટેટૂનો ખુલાસો સોશિયલ મીડિયા પર કર્યો છે. તે જ સમયે, આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે તેણે આ ટેટૂ પતિ નિક જોનાસ માટે નહીં પણ કોઈ બીજાના નામે બનાવ્યું છે. પ્રિયંકા ચોપડાએ શુક્રવારે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીઝ પર એક વિડિઓ ક્લિપ શેર કરી છે, જેમાં તે નજીકમાં જ પોતાનો નવો ટેટુ લગાવે છે.

Image Credit

આ વિડિઓમાં તમે જોઈ શકો છો કે તેણી તેના પગ પર ટેટૂ લેતી જોવા મળી હતી. આ વીડિયોને શેર કરતાં પ્રિયંકાએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘સમર નેઇલ; સમર ટેટૂ #હેપીફીટ…. ‘ તેના આ નવા ટેટૂને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યું છે. તેણે આ નવું ટેટુ તેના ત્રણ પાલતુ કૂતરાને સમર્પિત કર્યું છે. આ પહેલા, 2012 માં, પ્રિયંકાએ તેના પિતા ડો.અશોક ચોપરાના સન્માનમાં ‘ડેડીસ લીલ ગર્લ’ નામનું ટેટૂ બનાવ્યું હતું.

Image Credit

પ્રિયંકા ચોપરાએ હાલમાં જ તેની એક બીજી તસવીર શેર કરીને ચાહકોમાં હંગામો મચાવ્યો હતો. પ્રિયંકાએ પોતાની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર પોતાની એક હોટ અને શાનદાર તસવીર શેર કરી હતી. આ ચિત્રમાંની તેની શૈલી ખરેખર જોવા યોગ્ય હતી. ફોટામાં તમે જોઈ શકો છો કે તે કિલર લુક સાથે ઉભેલી અને અરીસામાં સેલ્ફી આપતી જોવા મળી રહી છે.

તેમજ તેમની પાછળના કપડામાં ઘણા બધા કપડા જોવા મળે છે. આ તસવીર સાથે તેણે કહ્યું છે કે હવે તે ‘હોટ ગર્લ સમર’ માટે તૈયાર છે. આ તસવીરમાં તે વ્હાઇટ ક્રોપ ટોપ અને ડેનિમ શોર્ટ્સનું મિશ્રણ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. તે જ સમયે, તેનો દેખાવ સફેદ સ્નીકર્સ સાથે પૂર્ણ થયો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *