કોરોના રોગચાળાને કારણે અટકી ગયેલી બોલિવૂડની હરકતમાં ફરી એક વાર સામાન્ય લાગે છે. કોરોના ચેપના ઘટતા કેસોને કારણે લોકડાઉનમાં રાહત શરૂ થઈ છે. આવી સ્થિતિમાં, લાંબા સમયથી એકબીજાને મળવા ન મળતા સેલેબ્સે પણ મળવાનું શરૂ કર્યું છે. કરીના કપૂર ખાને એક હાઉસ પાર્ટીનું પણ આયોજન કર્યું હતું જેમાં તેની બેસ્ટ ફ્રેન્ડ મલાઇકા અરોરા અને તેની બહેન અમૃતા અરોરા પહોંચી હતી.

Image Credit

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મલાઇકા અરોરા, અમૃતા અરોરા અને કરીના કપૂર સારા મિત્રો છે. જ્યારે પરિસ્થિતિ સામાન્ય હતી, ત્યારે તેઓ બધા જ હંમેશા પાર્ટી કરતા હતા, પરંતુ કોરોનાએ દરેકની સમસ્યાઓ વધારી દીધી છે. કરીના તેના મિત્રોને મળવા ગઈ ન હતી પરંતુ સલામતીનું ધ્યાન રાખીને ઘરે પાર્ટી કરી હતી. તેણે તેના મિત્ર મલાઈકા સાથેનો ફોટો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. આમાં તે બંને કેઝ્યુઅલ લુકમાં ખૂબ જ ખુશ દેખાઈ રહ્યા છે.

જ્યારે કરીના બ્લેક કલરના પેન્ટ સાથે વ્હાઇટ ટોપ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે, ત્યારે મલાઈકા શોર્ટ્સમાં જોવા મળી રહી છે. કરીનાએ કેપ્શનમાં તેના ફોટો ‘ગુચી બીએફએસ’ સાથે લખ્યું હતું. આ અંગે અમૃતાએ ટિપ્પણી કરી હતી કે ‘ફોટો ક્રેડિટ કૃપા કરીને’

આ સિવાય કરીનાએ અમૃતા અરોરા સાથેનો ફોટો તેની ઇન્સ્ટા સ્ટોરી પર શેર કર્યો છે. ‘જ્યારે હું બે મહિના પછી મારો BFF મળ્યો ત્યારે’ સાથે લખ્યું છે. આ પાર્ટીમાં અર્જુન કપૂર પણ હાજર હતો.

Image Credit

આ દિવસોમાં કરીના કપૂર સીતાની ભૂમિકા વિશે ચર્ચા છે. વર્ક ફ્રન્ટ પર, કરીના કપૂર ખાન ટૂંક સમયમાં આમિર ખાનની વિરુદ્ધ ‘લાલ સિંહ ચડ્ડા’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મ સુપરહિટ ફિલ્મ ‘ધ ફોરેસ્ટ ગમ્પ’ ની હિન્દી રિમેક છે, જેમાં કરીના કપૂર ખાનની પણ મહત્વની ભૂમિકા છે. આ સિવાય તે કરણ જોહરની ફિલ્મ ‘તખ્ત’માં પણ કામ કરી રહી છે. આ ફિલ્મમાં રણવીર સિંહ, અનિલ કપૂર, આલિયા ભટ્ટ, વિકી કૌશલ, ભૂમિ પેડનેકર, જ્ન્હવી કપૂર મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકામાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *