બી-ટાઉનના સનસનાટીભર્યા દંપતી અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરા મોડી રાત્રે મુંબઇમાં જોવા મળ્યા હતા. આ દરમિયાન અમે તમારા માટે તેમની કેટલીક ખાસ તસવીરો લાવ્યા છીએ, જે તમે આગળની સ્લાઇડ્સમાં જોઈ શકો છો.

Image Credit

ખરેખર, કરીના કપૂર ખાને તાજેતરમાં જ તેના ઘરે એક નાની પાર્ટીનું આયોજન કર્યું હતું. આ પાર્ટીમાં તેની મિત્રો મલાઇકા અરોરા ખાન અને તેના બોયફ્રેન્ડ અર્જુન કપૂર અને તેની બહેન અમૃતા અરોરાએ ભાગ લીધો હતો.

Image Credit

આ પાર્ટી માટે અર્જુન અને મલાઈકા એક જ વાહનમાં હાજર થવા માટે સાથે પહોંચ્યા હતા અને પાર્ટીને સાથે છોડી દીધા હતા. કપલની આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. આ દરમિયાન, અર્જુન કપૂર દર પળ મલાઇકાની સંભાળ લેતા જોવા મળ્યા.

Image Credit

તસવીરોમાં તમે જોઈ શકો છો કે કોરોનાથી બચાવવા માટે બંનેએ તેમના ચહેરાને માસ્કથી થાન્ક્યો હતો. લુક વિશે વાત કરતાં બંને કેઝ્યુઅલ શૈલીમાં નજર આવ્યા. તસવીરોમાં તમે જોઈ શકો છો કે આ સમય દરમિયાન મલાઇકા શોર્ટ્સ અને ટોપમાં ખૂબ જ હોટ લાગી રહી હતી.

Image Credit

આપણે જણાવી દઈએ કે કરીના અને અમૃતાએ આ પાર્ટીની તસવીરો ચાહકોને તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ દ્વારા શેર કરી છે, જે ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરા તેમના સંબંધોમાં વર્ચસ્વ ધરાવે છે.

Image Credit

બંને હંમેશાં એક બીજાના મિત્રો અને પરિવાર સાથે સમય વિતાવતા જોવા મળે છે. એટલું જ નહીં, અર્જુન કપૂર મલાઈકાના પુત્ર અર્હાન ખાનની પણ ખૂબ નજીક છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અર્જુન અને મલાઈકા ઘણા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. બંને એકબીજાના પરિવાર સાથે પણ ખૂબ નજીક છે. ઘણી વાર મલાઈકા અર્જુન એક બીજા પરિવાર સાથે લંચ, ડિનર અને પાર્ટી કરતી જોવા મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *