બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ જાન્વી કપૂરની બહેન ખુશી કપૂરે કદાચ હજી સુધી બોલીવુડમાં પ્રવેશ ન કર્યો હોય, પરંતુ તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર શેર કરવામાં આવી છે. તેણે તાજેતરમાં ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેની બે નવીનતમ તસવીરો શેર કરી છે. આ તસવીરોમાં તે બિકીની અવતારમાં જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

તેની આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. ખુશીના ચાહકો પણ આ પોસ્ટ પર જોરદાર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. ખુશી કપૂરે થોડા સમય પહેલા પોતાનું ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ સાર્વજનિક કર્યું હતું. ખુશી કપૂરે શુક્રવારે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર બે તસવીરો શેર કરી હતી. આ તસવીરોમાં તે પર્પલ કલરની બિકીનીમાં પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે.

તેણે કેપ્શન લખ્યું હતું, “પુલ ડે.” અમિતાભ બચ્ચનની પૌત્રી અને તેના મિત્ર નવી નવેલી નંદા, શનાયા કપૂર અને મહેપ કપૂર સહિતના ઘણા સેલેબ્સે તેની આ તસવીરો પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે. ખુશી કપૂર અમેરિકામાં અભિનયનો અભ્યાસ કરે છે પરંતુ આ દિવસોમાં તે ભારતમાં છે. તે બહેન જાન્હવી કપૂર સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવી રહી છે.

Image Credit

ખુશી કપૂરના વેરિફાઇડ એકાઉન્ટથી ચાહકોને જોડવાની પ્રક્રિયા ચાલી રહી છે. ખુશી કપૂરે તાજેતરમાં એક ‘સન કિસ સેલ્ફી’ શેર કરી હતી, જેમાં તે પોતાનો ટેટૂઝ બતાવતા જોવા મળી હતી. આ તસવીર ઇન્ટરનેટ પર કોઈ જ સમયમાં વાયરલ થઈ ગઈ. જાન્હવી કપૂરની જેમ ખુશી કપૂર પણ ફિલ્મોમાં જોડાવા માંગે છે. ખુશીના પિતા બોની કપૂરે તાજેતરમાં એક ઇન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું હતું કે તે અભિનયમાં કારકિર્દી બનાવવા માંગે છે. જો કે, એ જોવું રસપ્રદ રહેશે કે કરણ જોહર તેને બોલીવુડમાં લોન્ચ કરશે કે નહીં.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *