જેક્લીન ફર્નાન્ડિઝનો પોલ ડાન્સ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેક્લીન ફર્નાન્ડિઝનો આ વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે.જેક્લિન ફર્નાન્ડીઝ ઘણીવાર યોગ, જિમ વર્કઆઉટ્સ અને પોલ ડાન્સના વીડિયો શેર કરે છે જેને પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે.

હવે તેણીએ પોલ ડાન્સની પ્રેક્ટિસ કરી છે.જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ આ પ્રસંગે બ્લેક કલરની સ્પોર્ટ્સ બ્રા અને શોર્ટ્સ પહેરી રહી છે. વીડિયોમાં જેકલીન ફર્નાન્ડિઝ એક સરસ પરફોર્મન્સ આપતી જોવા મળી રહી છે. તે એક ઇંગ્લિશ ગીત પર ડાન્સ કરી રહી છે. ટૂંક સમયમાં તે કિક 2 માં જોવા મળશે. , ભૂત પોલીસ, બચ્ચન પાંડે અને રામ સેતુ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Chandini Whabi (@chandiniw)

જેક્લીન ફર્નાન્ડીઝે એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે, ‘આવનારું વર્ષ મારા માટે ખૂબ જ ધમાકેદાર બની રહ્યું છે. મારી ઘણી ફિલ્મો રિલીઝ થવાની છે. આ સિવાય હું ખૂબ વ્યસ્ત રહેવાની છું પણ હું આ વર્ષની રાહ જોઉ છું. મને સેટથી સેટ પર જવું છે. મને સેટ પર કામ કરવાનું પસંદ છે.

જેકલીન ફર્નાન્ડીઝે સલમાન ખાન સહિત બોલિવૂડના ઘણા કલાકારો સાથે કામ કર્યું છે. જેકલીન ફર્નાન્ડિઝ હંમેશાં તેના ચાહકો સાથે સોશિયલ મીડિયા પર વાતચીત કરે છે જેકલીન ફર્નાન્ડિઝના વીડિયો એકદમ વાયરલ છે વીડિયોમાં જેક્લીન ફર્નાન્ડિઝ યોગા કરતી જોવા મળી છે તે તંદુરસ્ત જીવનશૈલી અપનાવે છે અને નિયમિતપણે યોગ કરે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Chandini Whabi (@chandiniw)

જેક્લીન ફર્નાન્ડીઝની ભૂમિકા ફિલ્મોમાં ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે.તે ફિલ્મોમાં રોમેન્ટિક ઉપરાંત એક્શન સીન્સ કરવામાં પણ સારી રીતે કુશળ છે.તેણે સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા અને સુશાંત સિંહ રાજપૂત સાથેની ફિલ્મોમાં એક્શન સીન્સ કર્યાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *