ઇટાલિયન મોડેલ અને અભિનેત્રી જ્યોર્જિયા જ્યોર્જિયા એન્ડ્રિયાનીએ અત્યાર સુધીમાં તેના લોકોનું દિલ જીતી લીધું છે. તે તેની તસવીરો અને વીડિયોને કારણે પણ ખૂબ ચર્ચામાં છે, પરંતુ તેનું નામ અરબાઝ ખાન સાથે સંકળાયેલ હોવાથી તેણે ઘણી બધી હેડલાઇન્સ બનાવવાની શરૂઆત કરી દીધી છે.

દરમિયાન જોર્જિયાનો એક વીડિયો આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.જેમાં તેની મોહક શૈલી જોવા મળી રહી છે.તમને જણાવી દઈએ કે, તાજેતરમાં જ્યોર્જિયાએ આ વીડિયો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કર્યો હતો, જેને ઇન્ટરનેટ પર ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. આ વિડિઓમાં, તેના ચાહકો જ્યોર્જિયાની મોહક શૈલીથી આકર્ષાયા છે.

લોકો આ વિડિઓમાંથી તેમની આંખો દૂર કરવામાં સમર્થ નથી. લોકો વિડિઓના કોમેન્ટ બોક્સ પર ટિપ્પણી કરીને જ્યોર્જિયાની સુંદરતાની સતત પ્રશંસા કરી રહ્યાં છે. તો આવો, તમે જ્યોર્જિયાનો આ વાયરલ વિડિઓ પણ જોઈ શકો છો- તમને જણાવી દઈએ કે, જ્યોર્જિયા સોશિયલ નેટવર્કિંગ સાઇટ્સ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ જ સક્રિય છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ દ્વારા જ્યોર્જિયા સતત તેના પ્રિયજનો સાથે જોડાયેલ રહે છે.

જ્યોર્જિયાના દિવસે, તે અહીં તેની નવીનતમ તસવીરો શેર કરતી રહે છે. તે જ સમયે, અરબાઝ ખાન અને જ્યોર્જિયા વચ્ચેના સંબંધોના સમાચાર પણ કોઈથી છુપાયેલા નથી. મલાઇકા અરોરાના છૂટાછેડા થયા બાદથી અરબાઝ ખાન અને જ્યોર્જિયા આંદ્રેનીના લગ્ન વિશે પણ ચર્ચાઓ અવારનવાર થતી રહે છે. જો કે આ બંનેએ ક્યારેય મીડિયાથી તેમના સંબંધોના સમાચાર છુપાવ્યા નહીં, પરંતુ લગ્ન વિશે કશું કહ્યું નહીં.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *