બોલિવૂડ એક્ટર જેકી શ્રોફે ઘણી મહાન ફિલ્મોમાં વિવિધ અભિનેત્રીઓ સાથે કામ કર્યું છે. તે જ સમયે, જેકીએ ધક-ધક ગર્લ માધુરી દીક્ષિત સાથે ‘રામ-લખન’, ‘ખલનાયક’, ‘ત્રિદેવ’, ‘દેવદાસ’ અને ‘પરિંદા’ જેવી સુપરહિટ ફિલ્મ્સ સહિતની ઘણી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. તે સમયે જેકી દાદા અને માધુરી ની જોડી લોકોને ખુબ જ પસંદ આવતી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Madhuri Dixit Fans (@madhuridixitnfc)

કોઈપણ રીતે, 90 ના દાયકામાં, માત્ર પ્રેક્ષકો જ નહીં, પરંતુ બોલિવૂડની ઘણી હસ્તીઓ પણ માધુરીને દિવાના હતા, જેમાંના એક જેકી શ્રોફ પણ હતા. જોકે, બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે જેકી માધુરી દીક્ષિતને ખુબ જ પસંદ કરતા હતા. શૂટિંગ બાદ બંને અંગત જીવનમાં પણ જોડાયેલ હોવાના સમાચારો પણ હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Madhuri Dixit Fans (@madhuridixitnfc)

આ વાત ખુદ જેકીએ પોતાના એક ઇન્ટરવ્યુમાં ખુલી હતી. એક ઇન્ટરવ્યૂમાં, જેકી શ્રોફને પૂછવામાં આવ્યું હતું, ‘તે કઈ અભિનેત્રી હતી જેના લગ્નથી તેનું દિલ તૂટી ગયું? આ સવાલ પર જેકીએ માધુરી દીક્ષિતનું નામ લીધું હતું. જો કે માધુરી એક એવી હિરોઈન હતી કે જેના બોલીવુડના ઘણા સ્ટાર્સ પણ દીવાના હતા, એવામાં તેના લગ્નથી ઘણા ના દિલ તૂટ્યા હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Madhuri Dixit Fans (@madhuridixitnfc)

રણબીર કપૂરે માધુરી દીક્ષિતને તેના એક ઇન્ટરવ્યુમાં પહેલો પ્રેમ ગણાવી તે પહેલાં આ પહેલી વાર નથી જ્યારે કોઈ સેલિબ્રેટીએ માધુરી પ્રત્યે પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો હોય. માધુરી ને લોકો અવારનવાર પસંદ જણાવી રહ્યા છે. માધુરીની સુંદરતા આજે પણ એટલી જ છે અને આજે પણ તેના લાખો ચાહકો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *