ક્રિકેટર હાર્દિક પંડ્યા અને તેની પત્ની નતાશા સ્ટેનકોવિક ઘણીવાર પોતાની અંગત જિંદગીને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. બંને સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ સક્રિય છે અને ચાહકો સાથે તેમના પુત્ર અગસ્ત્યના ફોટા અને વીડિયો શેર કરે છે. હાર્દિકની સાથે સાથે અગસ્ત્ય એક સોશ્યલ મીડિયા સ્ટાર પણ બની ગયો છે. લાખો લોકો તેના પ્રશંસક બની ગયા છે.
તે હંમેશાં અગસ્ત્યનો ક્યૂટ લુક પસંદ કરે છે. તાજેતરમાં જ હાર્દિકે અગસ્તાયનો વીડિયો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. જેમાં તે પોતાનું પહેલું પગલું ભરતા નજરે પડે છે.
હાર્દિક અને નતાશા બંનેએ અગસ્તયનો આ વીડિયો તેમની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર શેર કર્યો છે. જે ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે. 
જેમાં બંને તેના લાડલાને ચાલવાનું શીખવી રહ્યા છે. વીડિયોમાં હાર્દિક એકદમ ખુશ દેખાઈ રહ્યો છે. ચાહકોને અગસ્ત્યનો આ વીડિયો પણ એટલો પસંદ આવી રહ્યો છે કે આ તેજી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. તે જ સમયે, નતાશાએ અગસ્ત્ય ક્યૂટ ફોટા અને વિડિઓ ચાહકો સાથે ઘણી વખત શેર કરી છે. ચાહકોને પણ બંનેની જોડી ગમે છે. અને તે તેના દરેક ફોટા પર પસંદ કરે છે અને ટિપ્પણી કરે છે.
જણાવી દઈએ કે દેશમાં કોરોના રોગચાળો ફેલાવાને કારણે આઈપીએલ 2021 વચ્ચે બંધ થઈ ગયો છે. જે બાદ હાર્દિક અને નતાશા ઘરે પરત ફર્યા છે. અને આ દિવસોમાં તે પુત્ર સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવી રહ્યો છે. ગયા વર્ષે હાર્દિક અને નતાશાના લગ્ન લોકડાઉનમાં થયા હતા અને જુલાઈમાં નતાશાએ તેમના પુત્રને જન્મ આપ્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *