બોલિવૂડ કપલ સૈફ અલી ખાન અને કરીના કપૂર માતા-પિતા બન્યા ત્યારથી જ તેમના મોટા પુત્ર તૈમૂર અલી ખાનની લોકપ્રિયતા વધી છે. તૈમૂર ડિસેમ્બર 2016 માં તેનો જન્મ થતાં જ તે ચર્ચામાં આવ્યો હતો અને હવે ચાર વર્ષનો થયો હોવા છતાં પણ તે બોલિવૂડમાં સૌથી લોકપ્રિય સ્ટારકિડ છે. આજે તૈમુર ની નવી તસ્વીર સામે આવતાની સાથે જ વાઈરલ થઇ જાય છે.

Image Credit

તૈમૂર જ્યાં પણ જાય છે, તેની તસવીરો અગ્નિની જેમ વાયરલ થઈ જાય છે. સોશ્યલ મીડિયા પર પણ, તૈમૂર પર લાખો માઇમ્સ બનાવવામાં આવી છે, જેનાથી તે વધુ લોકપ્રિય બની હતી. એક મુલાકાતમાં કરીનાએ તૈમૂરની લોકપ્રિયતા પર વાત કરી હતી.

Image Credit

કરીનાને પૂછવામાં આવ્યું હતું કે તમે અને સૈફ જાણી જોઈને તૈમૂરની જાણી જોઈને તસવીરો ખેંચશો અને દેશ જલ્દીથી કંટાળી જશે. કરીનાએ કહ્યું હતું કે, હું અને સૈફ ઇચ્છીએ છીએ કે લોકો તૈમૂરની તસવીરોથી કંટાળો આવે. તે તારો નથી પણ આપણી આંખનો તારો છે, આપણું બાળક છે. તૈમૂરની વાયરલ તસવીરો પર અમે હાલમાં આપણી પ્રતિક્રિયા આપતા નથી કારણ કે તે હજી નાનો છે, તે કંઈક પ્રાપ્ત કરવા માટે ક્યાંક બહાર આવશે.જ્યારે પાપારાઝી તેની પાછળ આવે ત્યારે તેને કેવું લાગે છે?

Image Credit

એક મુલાકાતમાં કરીનાએ તૈમૂરના નામે થયેલા વિવાદ પર કહ્યું હતું કે, જે કોઈ મારા પુત્રના નામ પર સવાલ ઉઠાવશે તે ઇતિહાસની બરાબર જાણકારી નથી, મારા પુત્રનું નામ મંગોલિયન રાજામાં ઉમેરવામાં આવ્યું હતું, તેનું નામ તૈમૂર હતું.તેમુર નહીં. તૈમૂરનો અર્થ છે મજબૂત, સ્ટીલી અને તેથી જ અમે તૈમૂર નામ પસંદ કર્યું છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે તૈમૂરના જન્મ પછી કરીના ફરી માતા બની છે. તેણે 21 ફેબ્રુઆરી 2021 ના ​​રોજ તેના બીજા બાળકને જન્મ આપ્યો. તૈમૂરના નામે થયેલા વિવાદ બાદ કરિનાએ હજી બીજા પુત્રનું નામ જાહેર કર્યું નથી. લોકો હજુ તેના બીજા બાળકની તસ્વીર જોવા માટે પણ ઉતાવળ છે પરંતુ કરીનાએ હજુ તેની તસ્વીર પણ શેર કરી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *